Ponniyin Selvan : दुहेरी भूमिकेत ऐश्वर्या रायचे पडद्यावर जबरदस्त पुनरागमन, महाराणीच्या लूकमध्ये दिसले सौंदर्य


अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चन चार वर्षांनंतर दिग्दर्शक मणिरत्नमच्या पोन्नियिन सेल्वन या चित्रपटातून मोठ्या पडद्यावर पुनरागमन करत आहे. या चित्रपटात ती पझुवूरच्या राजकुमारी नंदिनीची भूमिका साकारणार आहे. त्याचबरोबर आता या चित्रपटातील ऐश्वर्याचे फर्स्ट लूक पोस्टर समोर आले आहे. या चित्रपटात नंदिनीशिवाय ऐश्वर्या मंदाकिनी देवीच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

चियान विक्रम आणि कार्तीचे फर्स्ट लूक पोस्टर आधीच रिलीज झाले आहेत, जे पाहिल्यानंतर चित्रपटाबद्दलची उत्सुकता खूप वाढली आहे. पोन्नियिन सेल्वनमध्ये विक्रम ‘आदित्य करिकलन’ आणि कार्ती ‘वंथियाथेवन’ची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. अलीकडेच, पोनियिन सेल्वनच्या निर्मात्यांनी ऐश्वर्या राय बच्चनचे पोस्टर सोशल मीडियावर लोकांसोबत शेअर केले.


या पोस्टरसोबत लायका प्रॉडक्शनने लिहिले, ‘सूडाचा चेहरा सुंदर आहे! पाझवूरची राणी नंदिनीला भेटा! Ponniyin Selvan: भाग एक 30 सप्टेंबर रोजी थिएटरमध्ये तामिळ, हिंदी, तेलगू, मल्याळम आणि कन्नडमध्ये रिलीज होईल. नंदिनी पेरिया या चित्रपटात पजुवेत्रयारच्या पत्नीच्या भूमिकेत दिसणार आहे. सरथकुमार ही व्यक्तिरेखा साकारत आहे. या चित्रपटात ती चोल राजघराण्याच्या पतनाचा कट रचताना दिसणार आहे.

उल्लेखनीय आहे की पोनियिन सेल्वन दिग्दर्शित हा मणिरत्नमचा ड्रीम प्रोजेक्ट आहे. हा चित्रपट मजल्यावर आणण्यासाठी त्याला दशकाहून अधिक काळ लागला. त्याने अनेक वेळा चित्रपट बनवण्याचा प्रयत्न केला, परंतु बजेट आणि कास्टिंगच्या अडचणींमुळे त्याची योजना कधीच साकार झाली नाही. आता तिला पोन्नियिन सेल्वन बनवण्यात यश आले आहे. या चित्रपटात चियान विक्रम, त्रिशा, कार्ती, ऐश्वर्या राय बच्चन, जयम रवी, प्रकाश राज, सरथकुमार, ऐश्वर्या लक्ष्मी आणि शोभिता धुलिपाला मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. ए आर रहमानने या पिरियड चित्रपटाला संगीत दिले आहे. पोनियिन सेल्वन: भाग एक 30 सप्टेंबर रोजी थिएटरमध्ये दाखल होईल.