IND vs ENG Video : सेहवागची जीभ पुन्हा घसरली, विराट कोहलीला ‘छमिया’ म्हटल्यानंतर अँडरसनसाठी केली अशी कमेंट


बर्मिंगहॅम – भारत आणि इंग्लंड यांच्यातील कसोटी सामन्यादरम्यान वीरेंद्र सेहवाग पुन्हा एकदा वादात सापडला आहे. या सामन्यादरम्यान सेहवाग सोनी टीव्हीसाठी कॉमेंट्री करत आहे आणि दररोज त्याच्या तोंडून काही ना काही बाहेर पडत आहे, त्यामुळे वाद होत आहेत. वीरूने यापूर्वी विराट कोहलीला छमिया म्हटले होते. यानंतर त्याला प्रचंड ट्रोल करण्यात आले. आता त्याने जेम्स अँडरसनला वयोवृद्ध म्हटले आहे. या कमेंटमुळे त्याला पुन्हा टार्गेट केले जात आहे.


एजबॅस्टन कसोटीत इंग्लंडच्या पहिल्या डावात सॅम बिलिंग्जची विकेट पडल्यावर विराट कोहली आनंदात नाचला. यानंतर सेहवाग म्हणाला होता की छमिया डान्स करत आहे. विराटच्या चाहत्यांना सेहवागची ही कमेंट आवडली नाही आणि त्याला सोशल मीडियावर प्रचंड ट्रोल करण्यात आले. काहींनी त्याला कॉमेंट्रीमधून काढून टाकण्याचेही म्हटले होते.


अँडरसनला म्हटले वयोवृद्ध
या सामन्याच्या तिसऱ्या डावात रवींद्र जडेजाच्या बॅटला लागून चेंडू जेम्स अँडरसनच्या दिशेने गेला. अँडरसनने हवेत डायव्हिंग करून झेल टिपण्याचा प्रयत्न केला, मात्र त्याला यश आले नाही. चेंडू हातातून निसटला आणि जडेजाला संजीवनी मिळाली. यानंतर सेहवाग म्हणाला की, वृद्ध अँडरसनने जडेजाचा झेल सोडला आहे.

कोहलीवरील कमेंटमुळे संतप्त झालेल्या चाहत्यांना अँडरसनला वयोवृद्ध म्हणणेही पसंत नाही. 43 वर्षीय सेहवाग 39 वर्षीय अँडरसनला म्हातारा म्हणत आहे. यावर लोकांनी त्यांना सोशल मीडियावर प्रचंड ट्रोल केले आहे. काही लोकांनी त्यांची तुलना आकाश चोप्राच्या कॉमेंट्रीशी केली होती की हे दोघेही हिंदी कॉमेंट्रीची पातळी खूप खालच्या पातळीवर नेत आहेत.

इंग्लंड संघ इतिहास रचण्याच्या जवळ
या सामन्यात इंग्लंडचा संघ इतिहास रचण्याच्या जवळ पोहोचला आहे. भारताने दुसऱ्या डावात 245 धावा केल्या होत्या आणि इंग्लंडसमोर 378 धावांचे लक्ष्य ठेवले होते. प्रत्युत्तरात इंग्लंडने तीन विकेट गमावून 259 धावा केल्या. इंग्लंडला विजयासाठी 119 धावांची गरज असून सात विकेट शिल्लक आहेत. भारतासमोर 339 पेक्षा जास्त धावांचा पाठलाग कधीच झालेला नाही. त्याचवेळी, इंग्लंडच्या संघाला 359 पेक्षा जास्त धावांचे लक्ष्य कधीच गाठता आले नाही, परंतु या सामन्यात इंग्लंड 378 धावा करून इतिहास रचण्याच्या अगदी जवळ पोहोचला आहे.