IND vs ENG : बिलिंग्ज आऊट झाल्यावर विराट कोहलीने केली नाचायला सुरुवात, सेहवाग म्हणाला- छमिया नाचत आहे, पाहा व्हिडिओ


एजबॅस्टन – भारत आणि इंग्लंड यांच्यातील एजबॅस्टन कसोटीदरम्यान माजी क्रिकेटपटू आणि समालोचक वीरेंद्र सेहवाग त्याच्या एका विधानामुळे चर्चेत आहे. खरे तर इंग्लंडच्या पहिल्या डावात तिसऱ्या दिवशी चांगली फलंदाजी करणाऱ्या सॅम बिलिंग्जची विकेट पडली, तेव्हा विराट कोहली आनंदात नाचू लागला. यावर हिंदी कॉमेंट्री करणाऱ्या सेहवागने कोहलीला छमिया म्हटले. यावर सोशल मीडियावर लोक सेहवागवर टीका करत आहेत.

काय म्हणाला सेहवाग?
खरं तर, इंग्लंडच्या डावात 60 व्या षटकात मोहम्मद सिराजने सॅम बिलिंग्जला क्लीन बोल्ड केले. यानंतर क्षेत्ररक्षण करणाऱ्या कोहलीने नाचायला सुरुवात केली. यावर हिंदी कॉमेंट्री करत असलेला मोहम्मद कैफ सेहवागला म्हणाला – विराट कोहलीचा डान्स बघा. यावर सेहवागने कोहलीची खिल्ली उडवली आणि म्हणाला- छमिया डान्स करत आहे. सेहवागचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.


सोशल मीडिया युझर्सने घेतली शाळा
यानंतर सोशल मीडिया यूजर्सनी सेहवागची चांगलीच शाळा घेतली. ही कसली कॉमेंट्री आहे, असे म्हणत लोकांनी सेहवागवर टीका केली. सेहवागने त्याच्या भाषेवर लक्ष केंद्रित केले पाहिजे.

काय घडले मॅचमध्ये?
भारताने पहिल्या डावात ऋषभ पंतच्या 146 आणि रवींद्र जडेजाच्या 104 धावांच्या जोरावर 416 धावा केल्या. प्रत्युत्तरात इंग्लंडचा पहिला डाव 284 धावांवर आटोपला. जॉनी बेअरस्टोने 106 धावा केल्या. त्याचवेळी बिलिंग्स सर्वाधिक 36 धावा करणारा दुसऱ्या क्रमांकावर होता. भारताकडून सिराजने सर्वाधिक चार विकेट घेतल्या. त्याचवेळी बुमराहने तीन आणि शमीने दोन विकेट घेतल्या. शार्दुल ठाकूरला एक विकेट मिळाली. टीम इंडिया दुसऱ्या डावात फलंदाजी करत आहे.