Kangana Ranaut vs Uddhav Thackeray : कंगनाने साधला उद्धव ठाकरेंवर निशाणा, म्हणाली- मी सांगितले होते… गर्वाचे घर खाली होणार


कंगना राणावत तिच्या स्पष्टवक्ते वक्तव्यांसाठी प्रसिद्ध आहे. सामाजिक समस्या असो किंवा राजकीय असो, अभिनेत्रीचे आपले स्वतःचे मत नक्कीच असते. कंगना राणावतनेही महाराष्ट्रात सध्या सुरू असलेल्या राजकीय गोंधळावर आपली भूमिका मांडली आहे. होय, सोशल मीडिया अकाऊंटवर व्हिडिओ जारी करताना अभिनेत्रीने उद्धव ठाकरे आणि त्यांच्या सरकारला टोला लगावला आहे.


अभिनेत्री म्हणते, ‘1975 नंतर हा काळ भारताच्या लोकशाहीतील सर्वात महत्त्वाचा काळ आहे. 1975 मध्ये लोकनेते जेपी नारायण यांची घोषणा घेऊन सिंहासन सोडण्यासाठी लोक आले होते, सिंहासन कोसळले होते. 2020 मध्ये मी म्हणालो होतो की लोकशाही ही एक श्रद्धा आहे आणि जो कोणी सत्तेच्या गर्वात हा विश्वास तोडेल त्याचा अभिमान नक्कीच भंग पावेल. व्हिडीओ शेअर करताना कंगना राणौतने असेही लिहिले की, ‘जेव्हा पाप वाढते, तेव्हा विनाश होतो.