महाराष्ट्राची विधानसभा बरखास्त होण्याच्या मार्गावर… संजय राऊत यांनी केले ट्विट


मुंबई : शिवसेना खासदार संजय राऊत यांनी महाराष्ट्राच्या राजकारणावर मोठे वक्तव्य केले आहे. त्यांनी ट्विट करून महाराष्ट्र विधानसभा बरखास्त करण्याच्या दिशेने असल्याचे म्हटले आहे. अशा परिस्थितीत सायंकाळी 5 वाजता होणाऱ्या शिवसेनेच्या बैठकीनंतर मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे मोठी घोषणा करू शकतात, अशी अटकळ बांधली जात आहे. दरम्यान, काँग्रेस आणि राष्ट्रवादी काँग्रेसही आज दुपारी त्यांच्या नेत्यांची बैठक घेणार आहे.

आदित्य ठाकरे यांनी ट्विटरवरून काढून टाकले मंत्रीपद
मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांचे पुत्र आदित्य ठाकरे यांनी त्यांच्या ट्विटर बायोमधून मंत्रीपद काढून टाकले आहे. शिवसेनेनेही पराभव मान्य केल्याचे मानले जात आहे.

औरंगाबादचे सर्व आमदार बंडखोर!
औरंगाबादेतही निदर्शने होत आहेत. येथे शिवसेनेचे कार्यकर्ते बंडखोर आमदारांचा निषेध करत आहेत. औरंगाबाद जिल्ह्यातील सहाही आमदार बंडखोर होऊन एकनाथ शिंदे यांच्यासोबत निघाले आहेत. त्यात अब्दुल सत्तार आणि संदीपान भुमरे या दोन मंत्र्यांचाही समावेश आहे.

भाजप आमदारांच्या कार्यालयावर दगडफेक
दुसरीकडे, महाराष्ट्रात गोंधळ सुरूच आहे. सांगलीत भाजप आमदार सुरेश खाडे यांच्या कार्यालयावर शिवसैनिकांनी दगडफेक केली. यावेळी शिवसेनेच्या कार्यकर्त्यांनी भाजपविरोधात घोषणाबाजी केली. पोलिसांनी सात कार्यकर्त्यांना ताब्यात घेतले आहे.