Jawan: ‘जवान’ चित्रपटातील शाहरुख खानचा फर्स्ट लूक रिलीज, या दिवशी प्रदर्शित होणार चित्रपट


शाहरुख खान त्याच्या आगामी चित्रपटांमुळे चर्चेत आहे. चाहत्यांना अभिनेत्याच्या आगामी ‘पठाण’ आणि ‘डंकी’ या चित्रपटांशी संबंधित माहिती आधीच मिळाली होती, परंतु आता शाहरुख खानने अॅटली कुमार दिग्दर्शित त्याच्या नवीन चित्रपटाच्या नावाची घोषणा केली आहे. या चित्रपटाचे नाव ‘जवान’ आहे, जो 2 जून 2023 रोजी पॅन इंडिया स्तरावर प्रदर्शित होणार आहे. हा एक अॅक्शन चित्रपट असेल, ज्याचा टीझर समोर आला आहे. या टीझरमधला शाहरुख खानचा लूक प्रेक्षकांच्या अंगावर शहारे आणण्यासाठी पुरेसा आहे.

शाहरुख खानच्या प्रॉडक्शन हाऊस रेड चिलीजच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर ‘जवान’ चित्रपटाचा टीझर रिलीज करण्यात आला आहे. 1 मिनिट 30 सेकंदाचा टीझर खूपच मस्त आहे, ज्यामध्ये सर्वांच्या नजरा शाहरुख खानवर खिळल्या आहेत. टीझरची सुरुवात शाहरुख खानने चेहऱ्यावर पट्टी बांधून केली आहे, ज्यामुळे त्याचा एकच डोळा दिसत आहे. अभिनेत्याचा हा लूक खूपच धोकादायक आहे कारण शाहरुख खानच्या डोळ्याजवळही जखमा आहेत, जे लोकांना घाबरवण्यासाठी पुरेसे आहे.


रेड चिलीजने या टीझरसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले की, जेव्हा शाहरुख खान आणि अॅटली कुमार एकत्र येतील, तेव्हा काहीतरी आश्चर्यकारक घडेल. 2 जून 2023 रोजी सिनेमागृहात प्रदर्शित होणाऱ्या ‘जवान’ अॅक्शन आणि मनोरंजनासाठी सज्ज व्हा. शाहरुख खानचा हा चित्रपट हिंदी सोबतच तामिळ, तेलुगु, मल्याळम आणि कन्नड भाषेतही प्रदर्शित होणार आहे. शाहरुख खानने या चित्रपटाचा टीझरही शेअर केला आहे, ज्यावर चाहते सतत कमेंट करत आहेत. अनेक चाहत्यांनी कमेंट सेक्शनमध्ये ‘सुपर एक्साइटेड’ लिहिले आहे, तर काही लोक फायरचे इमोजी शेअर करत आहेत.

शाहरुख खानचा हा पहिलाच चित्रपट आहे, जो संपूर्ण भारत स्तरावर प्रदर्शित होत आहे, ज्याची निर्मिती अभिनेत्याची पत्नी गौरी खान करत आहे. या चित्रपटाबद्दल बोलताना शाहरुख खान म्हणाला, जवान ही एक सार्वत्रिक कथा आहे जी भाषा, भौगोलिक क्षेत्राच्या पलीकडे आहे. हा चित्रपट सर्वांच्या आनंदासाठी आहे. हा चित्रपट बनवण्याचे श्रेय अॅटलीला जाते, हा अनुभव माझ्यासाठीही खूप चांगला होता, कारण मला अॅक्शन चित्रपट आवडतात. पुढे काय होणार आहे याची झलक या टीझरमधून मिळते.