नुसरत भरुचाच्या कंडोम विक्रीवर नेटकऱ्यांनी केल्या अश्लील कमेंट, व्हिडिओ शेअर करून नुसरतने दिले उत्तर


नुसरत भरुचा जनहितार्थ हा चित्रपट घेऊन येत आहे. या चित्रपटाचा टीझर नुकताच प्रदर्शित झाला असून, त्यात ती कंडोम विकताना दिसत आहे. कंडोम विकण्यावरुन तिचे कुटुंबीय आणि समाजातील इतर लोक तिला कसा विरोध करतात हे दाखवण्यात आले आहे. पण नुसरतच्या मनाला हे पटत नाही आणि ती समाजाला जागरूक करण्यासाठी कंडोम वापरण्याचा प्रचार करते. या टीझरपूर्वी नुसरतने चित्रपटाशी संबंधित 2 पोस्टर्स शेअर केले आहेत. पण, काही यूजर्सने या पोस्टवर अश्लील कमेंट्स केल्या. नुसरतने नुकत्याच त्या कमेंट्स सर्वांसमोर शेअर केल्या आहेत.

नुसरतने नुकताच याबाबत तिचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये नुसरत म्हणते, मी माझ्या इंस्टाग्रामवर 2 पोस्टर टाकले आहेत, ज्यात मी खुलेआम महिलेचा कंडोम वापरण्याचा प्रचार केला आहे, परंतु लोकांनी वेगळा विचार केला. बरे, आम्ही सहसा सर्वोत्तम टिप्पण्या सामायिक करतो, परंतु माझ्यासोबत काहीतरी वेगळे घडत आहे, म्हणून मला वाटले की मी माझ्या घाणेरड्या टिप्पण्या केवळ सार्वजनिक हितासाठी सोडते. फक्त ही विचारसरणी बदलली पाहिजे, हेच मी म्हणत आहे. हरकत नाही, बोट वर कर, मी आवाज उठवते.


नुसरतने तिच्या पोस्टवर केलेल्या युजर्सच्या घाणेरड्या कमेंट्सही दाखवल्या. व्हिडिओ पोस्ट करत नुसरतने लिहिले, जनहितार्थात जारी.

दुसरीकडे, नुसरतने पुन्हा जनहितार्थ जारीचा टीझर शेअर केला आहे आणि उद्या म्हणजेच शुक्रवारी ट्रेलर रिलीज होणार असल्याचे सांगितले आहे. टीझर शेअर करताना नुसरतने लिहिले, अरे भाऊ, यात काय अडचण आहे? एक महिला सर्वांवर भारी, ही माहिती जनहितार्थ जारी केली आहे. ट्रेलर उद्या येईल.

नुसरतबद्दल सांगूया की ती काही काळापासून खूप वेगळे चित्रपट करत आहे. एवढेच नाही तर आता ती चित्रपटांमध्ये मुख्य भूमिकेत काम करत आहे. तिच्या छोरी या चित्रपटाला चांगला प्रतिसाद मिळाला होता. त्याचवेळी तिच्याकडे 2 मोठे चित्रपट असून दोन्ही चित्रपटांमध्ये अक्षय कुमार त्याच्यासोबत आहे. ती राम सेतू आणि सेल्फीमध्ये दिसणार आहे. राम सेतूमध्ये नुसरतसोबत अक्षय आणि जॅकलिन फर्नांडिस मुख्य भूमिकेत आहेत. सेल्फीमध्ये अक्षय, नुसरत, इमरान हाश्मी आणि डायना पेंटी मुख्य भूमिकेत आहेत.