Dehati Disco Trailer: गणेश आचार्यच्या ‘देहाटी डिस्को’चा ट्रेलर रिलीज, नृत्यासोबत अभिनयानेही जिंकले मन


नृत्य हा नेहमीच भारतीय चित्रपटांचा एक खास भाग राहिला आहे. बॉलीवूडमध्ये आतापर्यंत असे अनेक चित्रपट प्रदर्शित झाले आहेत, जे नृत्यावर आधारित आहेत आणि या चित्रपटांमध्ये इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध नर्तक कलाकार म्हणून दिसले आहेत. त्याचवेळी, आता ‘आंतरराष्ट्रीय नृत्य दिना’च्या निमित्ताने प्रसिद्ध कोरिओग्राफर गणेश आचार्य यांच्या आगामी ‘देहाती डिस्को’ या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे, ज्यामध्ये गणेश आचार्य जबरदस्त नृत्यासह दमदार अभिनय करताना दिसत आहेत.

‘देहाती डिस्को’ चित्रपटाची कथा अशा गावावर आधारित आहे, जिथे आजच्या काळातही नृत्याला परवानगी नाही. येथे खेड्यापाड्यात सर्वसामान्यांपासून ते प्रतिष्ठित लोकांपर्यंत नृत्याची अडचण असते आणि अशा गावात गणेश आचार्य आपल्या नृत्याने सर्वांना आव्हान देताना दिसणार आहेत. यासोबतच भारतीय आणि पाश्चात्य नृत्याची टक्करही चित्रपटात दाखवण्यात येणार आहे, त्याची झलक ट्रेलरमध्ये पाहायला मिळत आहे.

चित्रपटाचा ट्रेलर 2 मिनिटे 5 सेकंदांचा आहे, ज्याची सुरुवात अक्षय कुमारच्या आवाजाने होते. ट्रेलरमध्ये अक्षय कुमार शिवपूर या चित्रपटात दाखवण्यात आलेल्या गावाची ओळख करून देतो, जिथे नृत्य करण्यास मनाई आहे. तो म्हणतो, हे उत्तर प्रदेशातील शिवपूर गाव आहे. आजही येथे नाचणे हा शापच आहे. यानंतर ट्रेलरमध्ये गणेश आचार्यची एन्ट्री होते, जो गावातील मंदिरात नाचतो आणि नंतर त्याला गावकऱ्यांच्या रोषाला सामोरे जावे लागते. यानंतर ट्रेलरमध्ये भारतीय आणि पाश्चात्य नृत्याची टक्कर पाहायला मिळते.

या चित्रपटाबद्दल बोलताना गणेश आचार्य म्हणाले की, हा चित्रपट माझ्यासाठी खूप खास आहे. चित्रपटाच्या संपूर्ण टीमने अप्रतिम काम केले आहे. हा चित्रपट प्रेक्षकांच्या मनावर खोलवर छाप सोडेल, असेही तो म्हणाला. गणेश आचार्य यांचा ‘देहाती डिस्को’ हा चित्रपट 27 मे रोजी प्रदर्शित होत आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन मनोज शर्मा यांनी केले आहे आणि गणेश आचार्य व्यतिरिक्त, रवी किशन, मनोज जोशी, राजेश शर्मा आणि सुपर डान्सर चॅप्टर 3 फायनलिस्ट सक्षम शर्मा हे कलाकार दिसणार आहेत.