दीपिका पादुकोण फेस्टिव्हल डी कान्सची ज्युरी मेंबर


75 व्या फेस्टिव्हल डी कान्सने मंगळवारी त्यांच्या ज्युरी मेंबरची घोषणा केली. ज्येष्ठ फ्रेंच अभिनेते व्हिन्सेंट लिंडन यांची ज्युरीच्या अध्यक्षपदी निवड करण्यात आली आहे, तर बॉलीवूड सुपरस्टार दीपिका पादुकोणचा महोत्सवाच्या ज्युरी मेंबरच्या पॅनेलमध्ये समावेश करण्यात आला आहे. 17 मे ते 28 मे या कालावधीत फेस्टिव्हल डी कान्स आयोजित केला जाईल.

दीपिकाने याबद्दल स्वतः तिच्या इन्स्टाग्राम कथेवर फेस्टिव्हल डी कान्समध्ये ज्युरी मेंबर म्हणून तिच्या सहभागाबद्दल एक पोस्ट शेअर केली आहे, ज्यामध्ये कान्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये आणखी ज्यूरी मेंबर तिच्यासोबत सामील होणार आहे.

त्याच वेळी, तिच्या इन्स्टाग्राम स्टोरीमध्ये फेस्टिव्हल डी कान्सचे अधिकृत वक्तव्य देखील शेअर केले आहे. ज्यामध्ये तिने लिहिलेले आहे, भारतातील सर्वात मोठी स्टार निर्माता, सामाजिक कार्यकर्ता आणि अभिनेत्री दीपिका पादुकोण, ज्यांनी 30 हून अधिक वैशिष्ट्यपूर्ण चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ती हॉलिवूडमध्ये विन डिझेलसोबत xXx: Return of Xander Cage या चित्रपटातही दिसली आहे.

पोस्टमध्ये पुढे लिहिले आहे की, ती हाउश या प्रॉडक्शन कंपनीची मालकीण देखील आहे, ज्याची सुरुवात तिने तिच्या छपाक चित्रपटापासून केली होती. यानंतर तिने स्पोर्ट्स ड्रामा फिल्म 83 तिच्या प्रॉडक्शन हाऊसच्या बॅनरखाली बनवला आणि तिचा आगामी चित्रपट द इंटर्न देखील तिच्या प्रॉडक्शन हाऊस अंतर्गत तयार केला जाणार आहे आणि तिने गहराईयां आणि पद्मावत या चित्रपटात आणि 2015 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या पिकू या चित्रपटात अभिनय केला. अनेक पुरस्कार. यासोबतच तिने 2018 साली लोकांना मानसिक आजारांबाबत जागरूक करण्यासाठी एक संस्थाही तयार केली आहे. अलीकडेच तिने टाईम 100 इम्पॅक्ट पुरस्काराने सन्मानित करण्यात आले आहे.

तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती ‘पठाण’ या मोस्ट अवेटेड चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात शाहरुख खान मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. शाहरुख खान आणि दीपिका पादुकोण व्यतिरिक्त पठाण चित्रपटा अभिनेता जॉन अब्राहम खलनायकाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट पुढील वर्षी जानेवारीत प्रजासत्ताक दिनाच्या वीकेंडला थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. पठाण व्यतिरिक्त ही अभिनेत्री द इंटर्न, फायटर या प्रोजेक्टमध्ये मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे.