टायगर श्रॉफच्या ‘हिरोपंती 2’चा दुसरा ट्रेलर रिलीज


टायगर श्रॉफ आणि तारा सुतारिया यांच्या प्रमुख भूमिका असलेल्या हिरोपंती २ या अॅक्शन ड्रामाचा दुसरा ट्रेलर शनिवारी रिलीज झाला. या इमोशनल ट्रेलरमध्ये टायगर श्रॉफ जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसत आहे. या 2 मिनिट 21 सेकंदाच्या ट्रेलरमध्ये, बबलू आपली मिस पूर्ण करण्यासाठी धडपडताना दिसत आहे आणि अॅक्शनसोबतच जबरदस्त डान्स करताना दिसत आहे.

त्याचवेळी, ट्रेलरमध्ये चाहत्यांना बबलूच्या वेगवेगळ्या रूपांची ओळख करून देण्यात आली आहे, ज्यामध्ये राग, उत्कटता, भावना आणि वेदना दिसून येतात. नुकतेच टायगर श्रॉफचे गाणे व्हिसल २.० रिलीज झाले आहे. या गाण्याच्या व्हिडिओमध्ये टायगर आणि क्रिती सेनन दिसत आहेत. गाण्याची सुरुवात शिट्टीने होते, ज्यामध्ये टायगर संगीतासोबत हाताची बोटे हलवतो, पण त्यानंतर गोंधळ सुरू होतो. टायगर श्रॉफ हार्ड म्युझिकसह गाण्यात आपल्या मस्त चाल दाखवताना दिसत आहे.


अॅक्शन आणि रोमान्सने भरलेल्या या चित्रपटात टायगर श्रॉफ बबलूच्या मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अभिनेत्री तारा सुतारिया देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. तसेच टायगर आणि तारा सुतारिया व्यतिरिक्त अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकी मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटात टायगर श्रॉफ जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसणार आहे.

ईदच्या मुहूर्तावर रिलीज होणार हिरोपंती 2
अहमद खान दिग्दर्शित या चित्रपटाची निर्मिती साजिद नाडियादवाला फिल्म्सच्या बॅनरखाली करण्यात आली आहे. अजय देवगणच्या रनवे 34 या चित्रपटासोबत हा चित्रपट 29 एप्रिल 2022 रोजी ईदच्या मुहूर्तावर चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.