बंटी और बबली 2 चित्रपटाचा टीझर रिलीज


कोरोना महामारी पासून बंद असलेली थिएटर आता उघडायला लागले आहेत. चित्रपटगृहांच्या प्रतीक्षेत असलेल्या चित्रपटांनीही आता त्यांच्या प्रदर्शनाच्या तारखा जाहीर केल्या आहेत. त्यामुळे सिनेरसिकांमध्येही खूप उत्साह दिसून येत आहे. दरम्यान, आता प्रेक्षकांनाही जवळपास 12 वर्षांनंतर सैफ अली खान आणि राणी मुखर्जीची जोडी पुन्हा एकदा रुपेरी पडद्यावर पाहायला मिळणार आहे. सैफ आणि राणीच्या ‘बंटी और बबली 2’ या चित्रपटाचा टीझर नुकताच रिलीज करण्यात आला आहे. हे पाहून सैफ आणि राणीचे चाहते त्यांची जोडी बघण्यासाठी खूप उत्सुक दिसत आहेत.

वास्तविक, सैफ अली खान आणि राणी मुखर्जी स्टारर ‘बंटी और बबली 2’ हा चित्रपट ‘बंटी और बबली’ चा सिक्वेल लवकरच प्रदर्शित होणार आहे. चित्रपट रिलीज होण्यापूर्वी त्याचा टीझर रिलीज करण्यात आला आहे. टीझरमध्ये वरिष्ठ बंटी आणि बबलीची जोडी कनिष्ठ बंटी आणि बबलीसोबत दिसत आहे. हा टीझर पाहून अंदाज लावला जाऊ शकतो की हा चित्रपट सुद्धा खूप मजेदार असणार आहे.

रिलीज झालेल्या टीझरमध्ये सैफ अली खान आणि राणी मुखर्जी शॉटसाठी तयार होताना दिसत आहेत. या दरम्यान राणी सैफला सांगते, ‘सैफू किती दिवसांनी आम्ही एकत्र काम करत आहोत.’ प्रत्युत्तरादाखल सैफ अली खान ’12 वर्षांनंतर ‘म्हणतो. राणी म्हणते, ‘मी तुझ्याबरोबर काम करायला खूप मुकलो, यार.’ याला प्रतिसाद म्हणून सैफनेही राणीला हो म्हटले. सैफ आणि राणी शॉटसाठी तयार होतात, सिद्धांत आणि शर्वरीही मागून येतात.

सैफ आणि राणी सिद्धांत शर्वरीला पाहून थोडे आश्चर्यचकित होतात. सिद्धांत आणि शर्वरी स्वतःची ओळख बंटी और बबली म्हणून करतात. पण राणी म्हणते फक्त एक बबली आहे आणि ती मी. दुसरीकडे, सैफ चित्रपटाचा दिग्दर्शक वरुण व्ही शर्माला विचारतो की, हे कशामुळे झाले आहे. यावर दिग्दर्शक म्हणतो, हे पण बंटी आणि बबली आहेत, आदित्य सरांनी स्क्रिप्ट बदलली आहे. यानंतर राणी ओरडत तिथून निघून जाते. तर तिथे शर्वरी आणि सिद्धांत पोझ करायला लागतात, पण सेटवरील दिवे बंद केले जातात.

हा चित्रपट 2005 मध्ये आलेल्या ‘बंटी और बबली’ चित्रपटाचा सिक्वेल आहे. या चित्रपटात गली बॉय फेम अभिनेता सिद्धांत चतुर्वेदी आणि शर्वरी वाघ मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. त्यांच्यासोबतच सैफ अली खान आणि राणी मुखर्जी देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत असतील. हा चित्रपट १ नोव्हेंबरला चित्रपटगृहांमध्ये रिलीज होणार आहे.