व्हिडीओ व्हायरल : गाझियाबादमधील विकृताला तंदूरमध्ये रोटी चिकटण्यासाठी थुंकी लावल्याप्रकरणी अटक


सध्या सोशल मीडियावर उत्तर प्रदेशच्या गाझियाबादमधील एक व्हिडीओ व्हायरल झाला आहे. एक माणूस ज्यात थुंकून रोटी आणि नान बनवत आहे. गाझियाबादच्या सिहानीगेट परिसरातील चिकन कॉर्नरचा व्हायरल झालेला व्हिडीओ असल्याचे सांगितले जात आहे. व्हिडीओ समोर आल्यानंतर प्रशासन कारवाईला लागले आहे. एखाद्या व्यक्तीने थुंकून अन्न शिजवल्याचा व्हिडीओ पाहिल्यानंतर लोक संतापले आहेत. पोलीसही या प्रकरणाचे गांभीर्य ओळखून अॅक्शन मोडमध्ये आले आहेत. मीडिया रिपोर्टनुसार, आरोपीला पोलिसांनी अटकही केली आहे.


एक माणूस व्हायरल व्हिडीओमध्ये तंदूरी रोटी बनवताना दिसत आहे. रोटी बनवताना तो पीठापासून बनवलेल्या कच्च्या रोटीवर थुंकतो आणि मग ते शिजवण्यासाठी भट्टीत ठेवतो. आणखी बरेच लोक रेस्टॉरंटमध्ये उभे दिसतात. पण कोणाचेही लक्ष या व्यक्तीकडे जात नाही. रेस्टॉरंटच्या बाहेरून कोणीतरी हा व्हिडीओ बनवला आहे, जो आता व्हायरल होत आहे.

मीडिया रिपोर्टनुसार, गाझियाबाद पोलीस स्टेशनच्या सिहानीगेट परिसरातील राकेश मार्गावर असलेल्या चिकन पॉईंटचे संपूर्ण प्रकरण असल्याचे सांगितले जात आहे. दोन दिवस जुना हा व्हिडीओ असल्याचे सांगितले जात आहे. व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर लोकांनी गोंधळ घातला आणि चिकन पॉईंटवर कारवाईची मागणी करत निदर्शने केली. त्यानंतर पोलीस कारवाई करण्यात आली, रोटी बनवणाऱ्या तमिझुद्दीन नावाच्या व्यक्तीला अटक केली आणि त्याला तुरुंगात पाठवले आणि चिकन पॉईंट विरोधात अहवालही दाखल करण्यात आला आहे.