एलन मस्क यांनी गर्लफ्रेण्डबाबत केलेल्या ‘अर्ध-विभक्त’ वक्तव्यामुळे नेटकरी चक्रावले


टेस्ला आणि स्पेसएक्सचे अब्जाधीश मुख्य कार्यकारी अधिकारी यांनी शुक्रवारी प्रकाशित पेज सिक्सने प्रकाशित केलेल्या बातमीमध्ये एलन मस्क आणि त्याची गर्लफ्रेंड, कॅनेडियन गायक ग्रिम्स, तीन वर्षांनंतर “अर्ध-विभक्त” असल्याचे सांगितले. मस्कच्या हवाल्याने प्रकाशनाने म्हटले आहे की, मे २०१८ मध्ये या जोडीने डेटिंग करण्यास सुरुवात केली होती, चांगल्या अटींवर कायम आहेत आणि X-A-Xii Musk नावाच्या त्यांच्या एका वर्षाच्या मुलाचे सह-पालकत्व करत आहेत. मस्क म्हणाले, आता आम्ही अर्ध-विभक्त झाले आहोत पण तरीही एकमेकांवर प्रेम करतो, एकमेकांना वारंवार भेटतो आणि उत्तम आहोत.

ते असे म्हणाले की, माझे स्पेसएक्स आणि टेस्ला येथे काम प्रामुख्याने टेक्सासमध्ये असणे किंवा परदेशात प्रवास करणे आवश्यक आहे आणि तिचे काम प्रामुख्याने एलएमध्ये आहे. आता ती माझ्याबरोबर राहते आणि बेबी एक्स (त्यांचा मुलगा) शेजारच्या खोलीत आहे.

दरम्यान, मे २०२० मध्ये माजी जोडप्याने त्यांच्या मुलाचे स्वागत केले. सध्या नवीन गायन स्पर्धा अल्टर इगोच्या जजिंग पॅनलवर असलेल्या ग्रिम्सने अलीकडेच उघड केले की त्यांच्या मुलाने तिला अधिक कलात्मक स्पष्टता दिली आहे. मला वाटते की बाळ होणे माझ्यासाठी, कलात्मकदृष्ट्या एक मोठा पुनर्जन्म असल्याचे या वर्षी मेट गालासाठी सज्ज होत असताना ग्रिम्सने वोगशी बोलताना सांगितले. मस्कने लेखक जस्टीन विल्सनसह इतर पाच मुल आहेत. १७ वर्षांचे जुळे ग्रिफिन आणि झेवियर आणि १५ वर्षाचे डॅमियन, सॅक्सन आणि काई अशी तीन मुले आहेत.