ठाणे मनसे जिल्हाध्यक्ष अविनाश जाधव पोलिसांच्या ताब्यात


ठाणे – मागील वर्षीप्रमाणे या वर्षीही राज्य सरकारने कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर दहीहंडी उत्सव साजरा करण्यावर बंदी घातली. पण दुसरीकडे राज ठाकरेंच्या महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेने हा उत्सव यंदा मोठ्या उत्साहात साजरा करण्याची भूमिका घेत ठाण्यामधील भगवती मैदानामध्ये आज सकाळपासून आंदोलन सुरु केले. मनसेचे ठाणे जिल्हा अध्यक्ष अविनाश जाधव यांच्या नेतृत्वात आंदोलन केले जात असतानाच ठाणे पोलिसांनी अविनाश जाधव आणि ठाणे शहरातील मनसे पदाधिकाऱ्यांना ताब्यात घेतले आहे. अविनाश जाधव यांना ताब्यात घेण्यात आले, तेव्हा उद्धव ठाकरे हाय हाय अशी घोषणाबाजी करण्यात आली.

आम्हाला दहीहंडी उत्सव नियमांचे पालन करुन साजरा करु द्यावा, अशी मनसेचे मागणी आहे. भगवती मैदानावर यासाठी आज सकाळपासूनच मनसेने तयारी सुरु केली. या मैदानामध्ये स्टेज उभारण्यात येत होता. मात्र सकाळपासूनच पोलिसांनी या ठिकाणी पोलीसबंदोबस्त तैनात केला होता. सव्वा अकराच्या सुमारास येथे पोलिसांच्या मोबाईल व्हॅन्स दाखल झाल्या आणि त्यानंतर जाधव यांच्यासहीत पदाधिकाऱ्यांना पोलिसांनी ताब्यात घेतले. यावेळी राज ठाकरेंचा विजय असो अशा घोषणा देण्यात आल्या तसेच उद्धव ठाकरेंविरोधातही घोषणाबाजी झाली.