16 आणि 17 जुलैला काही तासांसाठी बंद असणार एसबीआयच्या या बँकिंग सेवा


नवी दिल्लीः आपल्या ग्राहकांना देशातील सर्वात मोठी सरकारी बँक स्टेट बँक ऑफ इंडियाने सतर्क केले आहे. आपल्या ग्राहकांसाठी बँकेने एक ट्विट केले आहे. त्यांनी ज्यामध्ये अशी माहिती दिली आहे की, उद्या म्हणजे 16 जुलै रोजी बँकेच्या काही विशेष सेवा 2 तास 30 मिनिटांसाठी बंद ठेवल्या जाणार आहेत. आपणास या सेवा यावेळी वापरता येणार नाहीत. ग्राहकांना डिजिटल पेमेंटमध्ये कोणतीही अडचण येत नाही, जेणेकरून बँक मूल्यमापनाचे काम करेल, असे बँकेने स्पष्ट केले. आपण एसबीआय ग्राहक असल्यास तारीख आणि वेळ लक्षात ठेवा.

आपल्या ग्राहकांशी संबंधित सेवा सुधारण्याचे काम स्टेट बँक ऑफ इंडिया करीत आहे. हेच कारण आहे की, त्यांनी ट्विटरच्या माध्यमातून ग्राहकांना सतर्क केले आहे. बँक एसएमएस आणि ईमेलद्वारे देखील सतर्क करत असते. विशेषत: डिजिटल पेमेंट्स सेवा अधिक चांगली होण्यासाठी बँक निरंतर देखभाल आणि अपग्रेडेशन कार्य करते. गुरुवारीही अपग्रेडेशनचे काम सुरू राहील.

एसबीआयच्या म्हणण्यानुसार, 16 जुलै 2021 रोजी रात्री 10.45 वाजल्यापासून दुसर्‍या दिवशी सकाळी 01.15 वाजेपर्यंत बँक देखभाल दुरुस्ती करणार आहे. यादरम्यान, इंटरनेट बँकिंग, योनो अॅप, योनो लाईट आणि यूपीआय या सेवा दोन तास 30 मिनिटांसाठी बंद असतील आणि ग्राहकांना त्यांचा वापर करता येणार नाही.