teaser; जेव्हा ‘सूर्यवंशी’मध्ये एकत्र येतात ‘सिंघम’ आणि ‘सिम्बा’


रणवीर सिंग आणि सारा अली खानच्या सिम्बाला एक वर्ष पूर्ण झाल्याच्या निमित्ताने निर्मात्यांनी चाहत्यांना चकित केले आहे. रोहित शेट्टी याच्या आगामी सूर्यवंशी या चित्रपटाची झलक निर्मात्यांनी दाखवली आहे. अजय देवगनने आपल्या ट्विटर हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये सिंघम आणि सिंबा सूर्यवंशी सोबत आहेत. अजय देवगणने पोस्टला यापेक्षा जास्त काही असू शकत नाही. तीनपट वेळा मजा, तीनपट अॅक्शन आणि तीन अॅक्शनचे वचन, असे कॅप्शन केले दिले आहे.


चाहते या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत आणि निर्मात्यांनीही त्याची रिलीज डेट देखील जाहीर केली आहे. हा चित्रपट 27 मार्च 2020 रोजी प्रदर्शित होईल. यापूर्वी अक्षय कुमार अभिनीत ‘सूर्यवंशी’ आणि सलमान खान अभिनीत ‘इंशा अल्लाह’ त्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर रिलीज होणार होता. पण यापूर्वी सलमानने ट्विटरद्वारे सांगितले होते की ‘सूर्यवंशी’ ची रिलीज डेट बदलण्यात आली आहे. सलमानने ट्विट केले होते की, मी नेहमीच रोहित शेट्टीला माझा धाकटा भाऊ मानतो आणि आज त्यानेही ते सिद्ध केले. आता ‘सूर्यवंशी’ 27 मार्च 2020 रोजी प्रदर्शित होईल.

Leave a Comment