विराटच्या त्या व्हिडीओवर अमिताभ यांची मजेशीर कमेंट


हैदराबादच्या राजीव गांधी आंतरराष्ट्रीय स्टेडियममध्ये भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीने वेस्ट इंडिजबरोबरच्या सामन्यादरम्यान असे काही केले ज्यावर नेटकरी मजेशीर कमेंट करत आहेत. ही घटना 2 वर्ष जुनी असून जेव्हा 2017 मध्ये केसरिक विल्यम्सने कोहलीला आऊट केल्यानंतर हावभाव करून स्लेज देऊन सेलिब्रेट केले. आता यावेळी विराट कोहलीची पाळी आली.


यावेळी विराटला संधी मिळाली तेव्हा त्याने व्याजासह कर्जाची परतफेड करण्याचा निर्णय घेतला. विल्यम्सच्या षटकात कोहलीने फलंदाजी केली. कोहलीने स्लिप ब्रेकिंग पद्धतीने आनंद साजरा केला. हा व्हिडिओ व्हायरल झाला असून आता प्रत्येकजण वेस्ट इंडिजवर मजेशीर कमेंट करत आहेत. मग क्रिकेटचे महान अनुयायी अमिताभ बच्चन हे देखील यात काही मागे राहिले नाहीत.


अमिताभ यांनी विराटला स्लिप फाडल्याची छायाचित्रे ट्विट करुन शेअर केली आणि नंतर आपल्या अमर अकबर अँथनी स्टाईलमध्ये लिहिले, मी किती वेळा तुझ्याशी बोललो आहे .. विराटला छेडछाड करू नकोस, छेडछाड करू नकोस, छेडछाड करू नकोस … आपण … नुकतीच स्लिप दिली आहे आणि ती माझ्या हातात दिली नाही !!!! पहा … पहा वेस्ट इंडीजचा चेहरा किती मार खाल्ला आहे !! ” (साभार अँथनी भाई)


दरम्यान अमिताभ बच्चन यांना मोकळ्या वेळात क्रिकेट सामने पाहणे आवडते. यापूर्वी त्यांनी आपल्या ट्विटमध्ये यापूर्वी भारतीय खेळाडूंबद्दल लिहिले आहे. वर्क फ्रंटवर अमिताभने लोकप्रिय शो कौन बनेगा करोडपती हा लोकप्रिय कार्यक्रम नुकताच संपला आहे. आता त्यांचे चाहते त्यांच्या आगामी चित्रपटाची वाट पाहत आहेत. त्याच्या पुढच्या चित्रपटांमध्ये ब्रह्मास्त्र, गुलाबो सीताबो आणि झुंड यांचा समावेश आहे.

Leave a Comment