व्हिडिओः या मुलीच्या प्रेमळपणावर फिदा झाले बिग बी


बॉलीवुडचे महानायक अर्थात अमिताभ बच्चन सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असतात. आपल्या कामा दरम्यानही, ते ट्विटरवर चाहत्यांशी संवाद साधण्यासाठी वेळात वेळ काढतात. त्यांना मनापासून म्हणायचे असेल किंवा एखाद्याचे कौतुक करायचे असेल तर, अमिताभ विलंब न करता ते आपले मत व्यक्त करतात. अलीकडेच बिग बींनी आपल्या सोशल मीडिया अकाउंटवरून एका गोंडस चिमुरडीचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. विश्वास ठेवा तुम्ही देखील या मुलीचे कौतुक केल्याशिवाय राहणार नाही.


अमिताभ यांनी आपल्या ट्विटर अकाऊंटवरून शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये एक छोटी मुलगी हरियाणवी गाणे ‘छोटी छोटी बाता पे तु मुंह ना फुलाया कर’वर लिप सिंक करताना दिसत आहे. 30 सेकंदाच्या या व्हिडिओमध्ये, मुलीने एवढा शानदार अभिनय केला की या मुलीचे कौतुक करण्यापासून अमिताभसुद्धा स्वत: रोखू शकले नाही. हा व्हिडिओ शेअर करताना अमिताभने लिहिले की, ‘व्वा व्हाट्स अप’. हा व्हिडिओ शेअर होताच, लोक या मुलीचे कौतुक करताना थकत नाही आहेत.

बॉलिवूड स्टार लवकरच अमिताभ बच्चनच्या घरात दिसणार आहेत. या दिवाळीत अमिताभ बच्चन सर्व स्टार्ससह पार्टी करणार आहेत. इंग्रजी वेबसाइट मुंबई मिररच्या वृत्तानुसार, अमिताभ बच्चन यांनी गेल्या आठवड्यात अनेक बॉलिवूड स्टार्सनाही दिवाळी पार्टीसाठी आमंत्रित केले आहे. यामध्ये शाहरुख-गौरी खान, अजय देवगन, काजोल, अक्षय कुमार, ट्विंकल खन्ना, करण जोहर, आनंद पंडित यांचा समावेश आहे.

याशिवाय कबीर खान, संजय दत्त, रणबीर कपूर, आलिया भट्ट, अयान मुखर्जी अशा मोठ्या स्टार्सनाही आमंत्रणे पाठवण्यात आली आहेत. गेली दोन वर्षे अमिताभ बच्चनला धक्का देऊन दिवाळी साजरी करता आली नाही. कारण म्हणजे सून ऐश्वर्या राय बच्चन हिचे वडील आणि मुलगी श्वेता बच्चन नंदा हिच्या सासऱ्यांचे निधन झाले होते. त्यानंतर बच्चन कुटुंबीयांनी फक्त दिवाळी पूजा केली.

Leave a Comment