नव्या फोटोशूटमुळे दीपिकाला रणवीरने केले ट्रोल


बॉलिवूडमधील टॉप कपलपैकी एक असलेल्या दीपिका पादुकोण आणि रणवीर एकमेकांच्या प्रेमात आकांत बुडलेले दिसतात आणि ते दोघेही एकमेकांची काळजी देखील घेतात, त्याचबरोबर ते दोघेही एकमेकांची टिंग्गल करण्यातही मागे नसतात. असेच काहीसे अलीकडे पाहायला मिळाले.

वास्तविक दीपिकाने अलीकडेच एका आंतरराष्ट्रीय मासिकासाठी फोटोशूट केले आणि त्यातील काही फोटो तिने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केले. या फोटोंमध्ये दीपिका खूपच सुंदर दिसत आहे. हे रणवीरलाही माहित आहे पण तरीही तो या फोटोंवरुन आपल्या बायकोला ट्रोल करत आहे. दीपिकाच्या फोटोंवर रणवीरने अशा कमेंट्स केल्या आहेत की त्या वाचून तुम्हालाही हसू आल्याशिवाय राहणार नाही.

एका फोटोमध्ये दीपिका कॅमेर्‍याकडे पहात आहे. रणवीरने या फोटोवर भाष्य केले आहे, मला या लूकबद्दल माहित आहे. घरी यायची ही वेळ आहे का? असे आपण म्हणत असल्याचे दिसते आहे.


दुसर्‍या फोटोमध्ये दीपिका खूपच हॉट दिसत आहे आणि रणवीरने तिच्यातील तिच्या अभिव्यक्तींवर भाष्य केले आहे, ‘जेव्हा रसम तुझ्या टेबलावर सर्व्ह होईल तेव्हा तोच लुक.’


दीपिकाचे हे फोटो रणवीरच्या अशाच कमेंट्सनी भरलेले आहेत. प्रोफेशनल फ्रंटबद्दल बोलले तर दोघेही कबीर खानच्या ‘’83’ चित्रपटात दिसणार आहेत. माजी क्रिकेटपटू कपिल देव यांच्या आयुष्यावर बनलेल्या या चित्रपटात रणवीर कपिल देवच्या भूमिकेत दिसणार आहे, तर दीपिका कपिलच्या पत्नीची भूमिका साकारणार आहे. या चित्रपटाशिवाय दीपिका मेघना गुलजारच्या ‘छपाक’ आणि रणवीर करण जोहरच्या ‘तख्त’ चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Comment