यामुळे रणवीरला सासरवाडीत नो एंट्री


दीपिका पादुकोणने बॉलिवूडमध्ये आपले एक वेगळे स्थान निर्माण केले आहे. त्याचबरोबर ती फॅशन क्षेत्रात देखील पुढे आहे. ती केवळ पडद्यावरच सुंदर नाही तर ती वैयक्तिक शैलीच्या बाबतीतही मागे नाही. तिला फॅशन आयकॉन म्हणून देखील ओळखले जाते. तसे, गेल्या काही वर्षांपासून दीपिका पादुकोण तिच्या लूकवर प्रयोग करत आहे. काही लोकांना तिची स्टाईल आवडते तर काहीजण तिच्यावर टीका देखील करतात. तथापि, तिच्या स्टाईलची तुलना कधी तिचा पती आणि अभिनेता रणवीर सिंहशी देखील केली जाते.


नुकत्याच एका झालेल्या कार्यक्रमात दीपिका पादुकोणला तिच्या स्टाईलविषयी प्रश्न विचारण्यात आला. या संभाषणात दीपिका पादुकोण म्हणाली की जीन्स आणि टी-शर्टमध्ये तिला सर्वात जास्त आराम वाटतो पण तिच्या स्टाईलला सर्वजण तिला कंटाळवाणा म्हणतात. त्याचवेळी जेव्हा त्याने काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा प्रत्येकाने त्याची तुलना रणवीरशी करण्यास सुरुवात केली. लोकांना शेवटी काय हवे आहे!

रणवीर सिंहच्या फॅशनविषयी दीपिका म्हणाली की आपल्या सासरवाडीत जाण्यासाठी रणवीरला आपली स्टाईल थोडी बदलावी लागते. दीपिका पदुकोणच्या मम्मी-पापाला तो साध्या कपड्यांमध्ये, बर्‍याचदा पांढऱ्या टी-शर्ट आणि निळ्या जीन्समध्ये भेटतो, नाहीतर त्याला घरात एन्ट्री मिळत नाही! त्या घरात राहताना, रणवीर सिंहचे स्वतःचे एक कपाट देखील आहे, ज्यामध्ये काळ्या, पांढर्‍या, निळ्या आणि राखाडी सारख्या शेड्स आहेत.

Leave a Comment