रणबीरच्या वाढदिवशी आलियाने बनवला स्पेशल केक


रणबीर कपूरवर असलेले आलिया भट्टचे प्रेम कुणापासून लपलेले नाही. अशा परिस्थितीत आलिया त्याच्या वाढदिवशी त्याच्यासाठी काहीतरी खास करेल अशी आशा सर्वांना होती आणि नेमके आलियाने असे काम केले आहे की प्रत्येक जोडपे आपापसात अशा प्रकारे चांगले संबंध ठेवू शकतात. रणबीरच्या वाढदिवसाच्या तयारीचा आलियाचा एक अतिशय गोंडस व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.


आलिया भट्टचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये ती केक बनवताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये ती खूप आनंदी आणि उत्साहित दिसत आहे. गेल्या वर्षीही आलियाने रणबीरसाठी आपल्या हातांनी केक बनविला होता.

View this post on Instagram

happy birthday you 🎂✨

A post shared by Alia 🌸 (@aliaabhatt) on


यापूर्वी तिने रणबीरचा एक फोटोत्र इंस्टाग्रामवर शेअर केला आणि त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. गेल्या वर्षी आलिया आणि रणबीरने आपले नाते सार्वजनिक केले होते. आलिया बर्‍याचदा रणबीरच्या आई-वडिलांसोबतही दिसली आहे. आलिया आणि रणबीर ब्रह्मास्त्र या चित्रपटासाठी एकत्र शुटिंग करत आहेत. हा चित्रपट 2020 मध्ये प्रदर्शित होईल. याशिवाय दोघेही बर्‍याच कार्यक्रमांमध्ये एकत्र दिसतात.

Leave a Comment