डबल धमाका घेऊन रिलीज झाला ‘हाउसफुल 4’चा ट्रेलर


बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार, रितेश देशमुख आणि बॉबी देओल अभिनीत चित्रपट ‘हाऊसफुल 4’ सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय ठरला आहे. चित्रपटाचे गमतीदार पोस्टर रिलीज झाल्यानंतर आता लोक आतुरतेने त्याच्या ट्रेलरची आतुरतेने वाट पाहत होते, जी आता संपली आहे. या सर्वांमध्ये सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे ‘हाऊसफुल 4’ चा ट्रेलर केवळ भारतातच नव्हे तर युनायटेड किंगडम, ऑस्ट्रेलिया आणि दुबईसह भारतासह चार देशांमध्ये रिलीज करण्यात आला आहे. चित्रपटाचा ट्रेलर पाहून असे वाटते की तो विनोदांनी भरलेला असेल. यातील कलाकारांचे डबल रोल किंवा त्यांचे अभिनय बर्‍यापैकी रंजक आहेत.

आज ‘हाऊसफुल 4’ चा ट्रेलर रिलीज झाला असला तरी प्रेक्षकांमध्ये तो आधीपासून चर्चेचा विषय बनत होता. यामागील मुख्य कारण म्हणजे या चित्रपटाची उत्तम स्टारकास्ट आणि त्याची पोस्टर्स, ज्यामुळे लोकांमध्ये खूप उत्साह होता. ‘हाऊसफुल 4’ च्या ट्रेलरमध्ये दोन पिढ्यांची कथा दाखविली गेली आहे, ज्यात पहिली कथा 2019 पिढीची आहे तर दुसरी कथा 1419 ची आहे. या चित्रपटात 600 वर्षांपूर्वीच्या कलाकारांचा पुनर्जन्म दाखविण्यात आला आहे.

‘हाऊसफुल 4’ हा एक मल्टी-पीरियड ड्रामा आहे. या चित्रपटात अक्षय कुमार, रितेश देशमुख, बॉबी देओल, कृती सॅनॉन, पूजा हेगडे आणि क्रिती खरबंदा हे कलाकार विनोदी डबल रोलमध्ये दिसणार आहेत. नाडियाडवाला ग्रँडसन एन्टरटेन्मेंट आणि फॉक्स स्टार स्टुडिओच्या बॅनरखाली निर्मित हा चित्रपट दिवाळीच्या मुहुर्तावर हास्याचे फटाके फोडणार एवढे मात्र नक्की आहे.

Leave a Comment