वॉरच्या जय जय शिवशंकर गाण्यात हृतिक आणि टायगरने शेअर केला डान्स फ्लोअर


बॉलिवूडमधील दोन उत्कृष्ट डान्सर जेव्हा डान्स फ्लोरवर एकत्र येतात तेव्हा काय होते? तर, उत्तर जाणून घेण्यासाठी वॉर चित्रपटातील जय जय शिवशंकर हे गाणे नक्की पहा. हृतिक रोशन आणि टायगर श्रॉफ असलेले हे गाणे यथार्थपणे वर्षातील सर्वात अपेक्षित ट्रॅक होते आणि ते प्रतीक्षा करण्याइतकेच होते. या चित्रपटात भूमिका साकारणारे टायगर आणि हृतिक व्हिडिओमध्ये एकत्रितपणे नाचताना पाहू शकतात. टायगर आणि हृतिक दोघेही पांढऱ्या पोशाखात परिधान केलेले दिसतात. ते त्यांच्या ओह-परिपूर्ण डान्स मूव्हज तुम्ही पाहू शकतात. युट्यूबवर व्हिडिओ सामायिक करताना, वॉर मेकर्सनी या गाण्याचे अत्यंत योग्य पद्धतीने वर्णन केले आणि लिहिले: हृतिक रिओशन आणि टायगर श्रॉफ उत्सवाच्या सर्व छटा आपल्यापर्यंत आणत आहेत.

जय जय शिवशंकर हे गाणे विशाल दादलानी आणि बेनी दयाल यांनी गायले आहे. विशाल आणि शेखर या जोडीने संगीत दिले असून आकर्षक गाणी कुमार यांनी लिहिली आहेत. गाण्याच्या रिलीजच्या काही मिनिटांतच गाण्याला 4 लाखाहून अधिक व्ह्युवज मिळाली आहेत.

दरम्यान, टायगर श्रॉफ आणि हृतिक रोशन यांनीही आपापल्या इंस्टाग्राम प्रोफाइलवर हे गाणे शेअर केले. टायगर श्रॉफने लिहिले, “आमच्या वॉरची आता प्रतीक्षा करू शकता. डान्स फ्लोर एकत्र कसा शेअर केला याबद्दल. दुसरीकडे, हृतिकने आपल्या पोस्टमध्ये असे म्हटले आहे, वॉरच्या आधी आमचे अंतःकरण बाहेर काढा. नेहमीच चांगली कल्पना!

सिद्धार्थ आनंद दिग्दर्शित आणि आदित्य चोप्रा निर्मित, वॉर शोकेस या विशेष एजंट कबीरची (हृतिक रोशन) कथा आणि त्यांच्या सर्व मार्गदर्शनांविषयी चांगल्या प्रकारे परिचित असलेल्या काहलीद (टायगर श्रॉफ) कबीरला बाहेर काढण्यासाठी निवडले गेले आहे. या चित्रपटात टायगर श्रॉफ आणि हृतिक रोशनचा पहिलाच एकत्र चित्रपट आहे. वॉरमध्ये वाणी कपूरही मुख्य भूमिकेत यावर्षी 2 ऑक्टोबरला हा चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Comment