अमेरिका गॉट टॅलेंटच्या उपांत्य फेरीत मुंबईचा V Unbeatable डान्स ग्रुप


तुम्हाला मुंबईचा V Unbeatable डान्स ग्रुप आठवतो आहे का? टीव्ही रिअ‍ॅलिटी शो अमेरिका गॉट टॅलेंट सीझन 14 मध्ये त्यांच्या कामगिरीसाठी जबरदस्त लोकप्रियता मिळविणारा गट? बरे, या शोच्या उपांत्य फेरीत हा डान्स ग्रुप पोहोचला असल्यामुळे हा ग्रुप सध्या अखंडपणे ट्रेंड करत आहे. गुरुवारी सकाळी अमेरिका गॉट टॅलेंटच्या अधिकृत ट्विटर हँडलने जाहीर केले की मुंबईच्या या ग्रुपने उपांत्य फेरीत प्रवेश केला आहे.

त्यांना V Unbeatableने म्हटले जाण्याचे एक कारण आहे. ते थेट उपांत्य फेरीत जात आहेत! #AGTResults, शोच्या अधिकृत ट्विटर अकाऊंटवरुन शेअर केलेले ट्विट वाचा. V Unbeatableने हे ट्विट शेअर केले आणि लिहिले आहे की, सर्वांचे आभार. आपल्या प्रचंड मते, प्रेम आणि आशीर्वादामुळे आम्ही थेट उपांत्य फेरीत जात आहोत. आमचे समर्थन करत रहा.

दरम्यान, इन्स्टाग्रामवर या ग्रुपने मोठी बातमी शेअर केली आणि लिहिले: फक्त खळबळजनक पातळी पहा. हे सर्व कारण आहे की आपण लोक पुन्हा एकदा तुमचे आभार मानतात आणि अमेरिका गॉट टॅलेंटवर इतिहास घडविण्यासाठी आमचे समर्थन करत रहा.


दरम्यान त्यांच्या अमेरिका गॉट टॅलेंट जर्नीत 29 सदस्यांचा हा ग्रुप खासकरुन रणवीर सिंग आणि दीपिका पादुकोणच्या 2013 मध्ये आलेल्या ‘गोलियां की रासलीला राम-लीला’ या गाण्यातील तट्टड ततड या गाण्यावर डान्स केल्याने प्रसिद्धीच्या झोतात आला होता.


V Unbeatable हा डान्स क्षेत्रातील लोकप्रिय ग्रुप असून V Unbeatable हे नाव रेमो डिसुझाच्या डान्स प्लस शो शोमध्ये डान्स केल्यानंतर ते भारतातील घराघरात पोहचले. त्यांनी ‘भारत बनेगा मंच’ या रिअॅलिटी शोमध्ये आपले सादरीकरण केले आहे.

Leave a Comment