सेक्शन 375चा ट्रेलर रिलीज


सेक्शन 375चा ट्रेलर नुकताच रिलीज करण्यात आला असून तो तो खूपच धक्कादायक आहे. रिचा चड्ढा आणि अक्षय खन्ना यांच्या मुख्य भुमिका असलेला हा चित्रपट भारतीय दंड संहितेच्या कलम 375 वर आधारित आहे. अजय बहल दिग्दर्शित हा चित्रपट वास्तविक जीवनातील घटनांनी प्रेरित आहे. अभिनेत्री मीरा चोप्रा चित्रपटसृष्टीत ज्युनियर वेशभूषा सहाय्यक असलेल्या अंजली वासुदेव डांगळे यांचे काल्पनिक पात्र आहे.

अडीच मिनिटांच्या ट्रेलरची सुरुवात मीराच्या लैंगिक अत्याचाराच्या घटनेची माहिती देऊन केली असून त्यात फिल्म दिग्दर्शक रोहन रवी खुराणावर (राहुल भट याने साकारलेली भूमिका) लैंगिक अत्याचाराचा आरोप आहे. अत्याचाराशी संबंधित काही कठोर प्रश्नांची उत्तरे अंजलीला मिळाली. व्हिडिओच्या उत्तरार्धात, रिचा चड्ढा आणि अक्षय खन्ना अनुक्रमे अंजली आणि चित्रपटाचे दिग्दर्शक रोहन रवी खुराणा यांचे न्यायालयात प्रतिनिधित्व करीत आहेत.

नीतिमान वकील आणि प्रखर व्यक्तिरेखा यात अक्षय खन्ना आणि रिचा चड्ढा यांचे प्रभावी चित्रण ट्रेलरच्या संपूर्ण काळात दर्शकांना आकर्षित करत आहेत. ट्रेलरमध्ये संध्या मृदुल हिची देखील एक झलक पाहायल मिळते.