चीनच्या एका व्यक्तीने बनवले माणसाला गायब करणारे टेबल क्लॉथ


चीनच्या वेब युजरने एक असे उत्पादन शोधले आहे ज्याला क्वांटम ऑफ इनव्हिजीबल क्लॉक असे म्हटले जाते. खरं तर हे एक टेबल क्लॉथ असून ते पकडल्यानंतर व्यक्ती लगेचच अदृश्य होते. हॉक्स नामक व्यक्तीचे असे मानने आहे की हे प्रोडक्ट लष्कराच्या वापरात येऊ शकते. हॉक्सच्या उत्पादनाचा व्हिडिओ २१.४ दशलक्ष लोकांनी पाहिला आहे. चीनचे वेब युजर याला चीनचा नवीनतम अविष्कार मानत आहेत. तसेच, चीनच्या गुन्हे अन्वेषण विभागाचे उपप्रमुख चेन शिक यांनीही या उत्पादनाचे कौतुक केले आहे.

(व्हिडीओ सौजन्य Secret media hacker)
शेनने हा व्हिडीओ आपल्या वेबो वेबसाइटवर अपलोड केला आहेत. त्याला विश्वास आहे की हे वस्त्र लष्करासाठी उपयुक्त आहे. खरं तर, ही एक क्वांटम तंत्रज्ञानाची रचना असलेले एक कापड आहे, जो प्रकाशाप्रमाणेच प्रकाशाच्या लाटा प्रतिबिंबीत करतो. म्हणूनच हातात पकडलेला व्यक्ती अदृश्य होतो. शेन असे देखील म्हणतो की रात्रीच्या अंधारात गुन्हेगारांना पकडण्यासाठी सैनिकांनी या कापडाचा वापर केला पाहिजे. परंतु त्यांना असे वाटते की हे उत्पादन जर गुन्हेगारांनी वापरले तर काय होईल.

या उत्पादनाविषयी व्हिडिओ उत्पादन कंपनी म्हणते की अशी कोणतीही गोष्ट असू शकत नाही. या टेबल कापडचे व्हिडीओ बनावट आहे, जे निळ्या व हिरव्या प्लॅस्टिकच्या कपड्याने व्यापलेले आहे आणि प्रत्यक्ष दृश्य आहे. अशा गोष्टी चित्रपटात वापरल्या जातात.

Leave a Comment