ज्या चित्रपटासाठी राम चरणने घेतले 125 कोटी रुपये, त्या चित्रपटाचे 5 मोठे अपडेट्स ऐकून तुम्ही माराल आनंदाने उडी !


गेल्या वर्षी जगभरात प्रचंड खळबळ माजवणारा चित्रपट होता- RRR. या चित्रपटात दोन सुपरस्टार्स एकत्र आले आणि बॉक्स ऑफिसला हादरवले. तेव्हापासून राम चरण आणि ज्युनियर एनटीआर यांच्याबद्दल मोठी चर्चा आहे. सध्या दोघेही त्यांच्या आगामी प्रोजेक्टवर काम करत आहेत. एकीकडे ज्युनियर एनटीआर लवकरच ‘देवरा’मधून पुनरागमन करण्याच्या तयारीत आहे, तर दुसरीकडे राम चरणच्या ‘गेम चेंजर’चे शूटिंग पूर्ण झाले आहे. सध्या सर्वांना शंकरच्या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या तारखेची प्रतीक्षा आहे. बरं, त्याचा एक चित्रपट पूर्ण केल्यानंतर राम चरण सध्या ब्रेकवर आहे. बुची बाबूचा चित्रपट हे त्याचे पुढचे लक्ष्य आहे. यासाठी तो काही महिने कठोर प्रशिक्षणही घेणार आहे. दरम्यान, चित्रपटाचे 5 मोठे अपडेट्स समोर आले आहेत.

राम चरण यांच्या खात्यात सध्या तीन मोठे चित्रपट आहेत. पहिला- गेमचेंजर, ज्याचे शूटिंग त्याने पूर्ण केले आहे. दुसरा- बुची बाबूचा चित्रपट. यात त्याच्या विरुद्ध जान्हवी कपूर दिसणार आहे. शेवटी सुकुमारचा चित्रपट येतो. दुसरा चित्रपट पूर्ण केल्यानंतर तो त्यावर काम सुरू करेल. काही काळापूर्वी संजय लीला भन्साळी त्याच्यासोबत चित्रपट बनवणार असल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. पण निर्मात्यांनी काहीही दुजोरा दिला नाही.

राम चरण ज्या प्रकल्पावर लवकरच काम सुरू करणार आहे, त्याचे तात्पुरते शीर्षक आहे- RC16. या चित्रपटाची घोषणा खूप आधी झाली आहे. जान्हवी कपूर राम चरणसोबत काम करत आहे. जी त्याच्या वडिलांची इच्छा होती. बुची बाबू या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत. चित्रपटाचे काम जोरात सुरू असून, ते लवकरच पूर्ण होईल. मात्र, या चित्रपटासाठी राम चरण टॉप ट्रेनर्सकडून प्रशिक्षण घेत आहेत. त्याचा लूक बदलण्यासाठी त्याला 3 महिने लागतील. खरंतर बुची बाबूही स्क्रिप्ट फायनल करत आहेत. त्यासाठी ते अनेक लेखकांशी जोडले गेले आहेत.

हा चित्रपट सध्या प्री-प्रॉडक्शनच्या टप्प्यात आहे. नुकताच एक अहवाल Telugu360.com वर प्रकाशित झाला. चित्रपटासाठी अनेक आवृत्त्या लिहिल्या जाणार असल्याचे समोर आले. शेवटी बुची बाबूच ठरवेल की तो राम चरणसोबत कोणत्या स्क्रिप्टवर काम करायचे.

सध्या या चित्रपटासाठी हैदराबादमध्ये एका मोठ्या गावाचा सेट तयार करण्यात येत आहे. या सेटवर शूटिंगचा मोठा भाग शूट होणार असल्याचे बोलले जात आहे. चित्रपटात जान्हवी कपूर लीड लेडी आहे, तर ए आर रहमान गाणी देत ​​आहे. नुकतेच तीन सूर फायनल झाले आहेत. याशिवाय सुकुमार स्क्रिप्टही फायनल करत आहे. दसऱ्यानंतर राम चरणही या चित्रपटाच्या शूटिंगला सुरुवात करू शकतात. नुकताच एक रिपोर्ट समोर आला होता ज्यामध्ये राम चरण या चित्रपटासाठी 125 कोटी रुपये फी घेत असल्याचे समोर आले होते.