विराट कोहली-अनुष्का शर्मापासून रणवीर सिंग-दीपिका पादुकोणपर्यंत, या स्टार्सच्या लग्नाला अनेक पाहुण्यांनी लावली होती हजेरी


बॉलीवूड स्टार्सच्या लग्नाचे व्हिडिओ आणि फोटो अनेक दिवस सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात. त्याचबरोबर काही स्टार्स असे आहेत, जे त्यांचे लग्न अगदी साधेपणाने करतात आणि ते कोणाला कळूही देत ​​नाहीत. यामध्ये बॉलिवूड अभिनेत्री तापसी पन्नूच्या नावाचाही समावेश आहे. तिने तिचा दीर्घकाळचा प्रियकर मॅथियास बो याच्याशी गुपचूप लग्न केले आणि कोणालाही कळू दिले नाही. या यादीत अनेकांची नावे आहेत. चला तुम्हाला अशा अभिनेत्यांच्या गेस्ट लिस्टबद्दल सांगतो ज्यांच्या लग्नाची खूप चर्चा झाली.

रणवीर सिंग-दीपिका पादुकोण
रणवीर सिंग आणि दीपिका पादुकोणच्या जोडीला त्यांच्या चाहत्यांकडून खूप प्रेम मिळत आहे. या दोघांनी 2018 साली लग्न केले. या जोडप्याने त्यांचे कुटुंब आणि जवळच्या मित्रांच्या उपस्थितीत इटलीमध्ये लग्न केले. त्यांच्या लग्नात 150 पाहुणे आले होते आणि 77-79 कोटी रुपये खर्च झाले होते. त्यांचे लग्न हे बॉलिवूडमधील दुसरे सर्वात महागडे लग्न असल्याचे बोलले जात आहे. आता दीपिका आणि रणवीर त्यांच्या पहिल्या मुलाची वाट पाहत आहेत, ज्याचे ते सप्टेंबरमध्ये स्वागत करतील.

विराट कोहली-अनुष्का शर्मा
विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा 2017 मध्ये विवाहबद्ध झाले. या जोडप्याला एक मुलगी वामिका आणि एक मुलगा अकाय आहे. विराट आणि अनुष्काचेही इटलीत लग्न झाले. त्यांच्या लग्नात केवळ 40 पाहुणे उपस्थित होते. त्याच्या लग्नाला फक्त त्याचे जवळचे मित्र आणि कुटुंबातील सदस्य उपस्थित होते. विराट-अनुष्काचे लग्न हे बॉलिवूडमधील आतापर्यंतच्या सर्वात महागड्या लग्नांपैकी एक आहे. रिपोर्ट्सनुसार त्यांच्या लग्नावर 100 कोटी रुपये खर्च करण्यात आले होते.

सोनाक्षी सिन्हा-झहीर इक्बाल
23 जून रोजी 7 वर्षे एकमेकांना डेट केल्यानंतर सोनाक्षी सिन्हा आणि झहीर इक्बाल यांनी लग्न केले. या जोडप्याने सात फेरे घेतले नाहीत किंवा निकाह केला नाही, परंतु जवळच्या मित्र आणि कुटुंबाच्या उपस्थितीत कोर्ट मॅरेज केले. यानंतर 23 जून रोजीच भव्य स्वागत करण्यात आले. हनी सिंगपासून ते सलमान खानपर्यंत अनेक स्टार्सने त्यांच्या रिसेप्शनला हजेरी लावली. डीजे गणेशने दुबई ब्रूशी केलेल्या संभाषणात सांगितले होते की, त्याने त्याच्या लग्नाच्या रिसेप्शनसाठी सुमारे 1000 लोकांना आमंत्रित केले होते.

अथिया शेट्टी-केएल राहुल
सुनील शेट्टीची मुलगी अथिया शेट्टीचे गेल्या वर्षी लग्न झाले. त्याने क्रिकेटर केएल राहुलसोबत सप्तपदी केली. लग्नादरम्यान हे जोडपे चर्चेत राहिले. त्यांच्या लग्नात 70 पाहुणे उपस्थित होते. याचा खुलासा खुद्द अथिया शेट्टीने केला आहे. या जोडप्याने परदेशात किंवा कोणत्याही मोठ्या रिसॉर्टमध्ये नव्हे, तर मायदेशात लग्न केले.