दाढी करण्यासाठी उशिरा आल्याने न्हाव्याला संतप्त पोलीस अधिकाऱ्याने टाकले तुरुंगात , त्यानंतर झाला मोठा गोंधळ

कधी कधी अशा काही घटना घडतात ज्यामुळे आपण नकळत हसतो. असाच काहीसा प्रकार उत्तर प्रदेशातील बदाऊनमध्ये घडला, जेव्हा एक न्हावी दाढी करायला उशीरा आला आणि नंतर पोलिस अधिकाऱ्याने त्याला लॉकअपमध्ये ठेवले. बदाऊन जिल्ह्यातील कोतवाली बिसौली भागात ‘हेअर कटिंग सलून’ चालवणाऱ्या एका व्यक्तीने पोलिस अधिकाऱ्यावर ‘दाढी’ करायला उशीरा आल्याने त्याला कुलूपबंद केल्याचा आरोप केला आहे. बिसौली कासवा येथील रहिवासी विनोद कुमार आणि त्यांचा भाऊ शिवकुमार हे रोडवेज बसस्थानकाजवळ ‘हेअर कटिंग सलून’ दुकान चालवतात.

विनोद आणि त्याचा भाऊ शिव कुमार सांगतात की, गेल्या मंगळवारी सकाळी त्यांना पोलीस अधिकारी (सीओ) सुनील कुमार यांनी त्यांच्या निवासस्थानी बोलावले होते. विनोद कुमार यांनी आरोप केला की त्यावेळी ते त्यांच्या ग्राहकांचे केस कापत होते, त्यामुळे ते सीओ निवासस्थानी सुमारे 20 मिनिटे उशिरा पोहोचले. त्यांच्या म्हणण्यानुसार, सीओ या प्रकरणावर संतप्त झाले आणि त्यांनी न्हाव्याला फटकारले आणि तेथून जायला सांगितले . विनोद कुमार यांनी सांगितले की, काही वेळाने चार पोलिस त्याच्या दुकानात पोहोचले, त्यांनी दुकान बंद केले आणि त्याला पकडून पोलिस ठाण्यात आणले.

विनोद कुमार सांगतात की त्यांना बंद करण्यात आले होते आणि 24 तासांनंतर बुधवारी दुपारी त्यांची सुटका करण्यात आली. या संपूर्ण घटनेचा विनोदचा भाऊ शिवकुमारचा एक व्हिडिओही व्हायरल झाला आहे. याची माहिती मिळताच विनोदच्या कुटुंबीयांनीही पोलीस ठाणे गाठले. त्यांनी विनोदला सोडण्यासाठी खूप विनवणी केली पण पोलिसांनी विनोदला सोडले नाही. बुधवारी दुपारपर्यंत त्याला पोलिस ठाण्यात ठेवण्यात आले. वरिष्ठ पोलीस अधीक्षक आलोक प्रियदर्शी सांगतात की, प्रत्यक्षात या तरुणाला एका प्रकरणात पोलीस ठाण्यात आणले होते, मात्र तो उलट पोलिसांवरच आरोप करत आहे. याची चौकशी करून त्यानंतर काही कारवाई केली जाईल, असे ते म्हणाले.