AC-3 कोचमध्ये तिकीट नसलेल्या प्रवाशांनी खचाखच भरले कन्फर्म सीट असलेल्या व्यक्तीला मिळाली नाही जागा

एका व्यक्तीने ब्रह्मपुत्रा एक्स्प्रेसच्या एसी 3 कोचमध्ये तिकीट नसलेल्या प्रवाशांचा एक व्हिडिओ शेअर केला आणि ट्रेनमध्ये चढण्यासाठी त्याला किती “संघर्ष” करावा लागला याचे वर्णन केले. “कोणीही नियमांची पर्वा करत नाही,” विजय कुमार या माजी वापरकर्त्याने संतप्त पोस्टमध्ये म्हटले आहे.

“माझ्या कुटुंबाला आणि मला ट्रेनमध्ये चढण्यासाठी आणि नंतर आमच्या निश्चित जागा मिळविण्यासाठी संघर्ष करावा लागला. AC-3 सर्वसामान्य प्रवाशांनी ताब्यात घेतले आहे. कोणीही कोणत्याही नियमांची पर्वा करत नाही,” विजय म्हणाला, त्याने आपल्या कुटुंबासाठी आठ जागा बुक केल्या होत्या पण तिकीट नसलेल्या प्रवाशांनी ट्रेनचा ताबा घेतल्याने फक्त सहा जागाच गाठता आल्या.

तो म्हणाला, “मी माझ्यासाठी आणि माझ्या कुटुंबासाठी 8 जागा बुक केल्या होत्या, पण सामान्य प्रवाशांनी ट्रेन घेतल्याने फक्त 6 पर्यंत पोहोचू शकलो. ज्यांचे सामान्य तिकीट आहे ते AC-3 मध्ये आहेत आणि ज्यांचे तिकीट नाही ते देखील AC-3 मध्ये आहेत. काही लोकांशी बोलत असताना मला कळले की परीक्षा सुरू आहेत.

गॅलरी ब्लॉक झाल्यामुळे त्याच्या कुटुंबीयांना टॉयलेट वापरता येत नसल्याचा दावाही विजयने केला. “माझ्या कुटुंबातील महिला सदस्यांना बाथरूममध्ये जायचे आहे, परंतु सामान्य प्रवाशांनी ते थांबवले आहे, ते सर्वत्र आहेत, त्यांना खूप दिवसांपासून जायचे होते, पण शक्य झाले नाही. जेव्हा आम्ही प्रवाशांना पुरवल्या जाणाऱ्या कोणत्याही मूलभूत सेवांचा वापर करू शकत नाही तेव्हा ट्रेन बुक करून काय उपयोग आहे.”