आता कपिल शर्माला फुटणार घाम! नेटफ्लिक्सवर येत आहे जगातील सर्वात मोठा टॉक शो होस्ट


प्रसिद्ध कॉमेडियन कपिल शर्मा आता टीव्ही सोडून नेटफ्लिक्स सारख्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर दाखल झाला आहे. पण त्याचा ‘द ग्रेट इंडियन कपिल शो’ आजपर्यंत ओटीटीच्या जगात काही खास दाखवू शकला नाही. तसे, नेटफ्लिक्सने कपिलच्या शोच्या सीझन 2 साठी ग्रीन सिग्नल दिला आहे. पण येत्या काही महिन्यांत कपिलला मोठे आव्हान पेलावे लागू शकते. वास्तविक, नेटफ्लिक्सवरील कॉमेडियन्समध्ये कपिल शर्मा सर्वात प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय कॉमेडियन आहे. पण नेटफ्लिक्सने अलीकडेच एका कॉमेडियनसोबत करार केला आहे, ज्याच्या शोमध्ये प्रियांका चोप्रा-दीपिका पादुकोणपासून जस्टिन बीबर आणि निक जोनासपर्यंत प्रत्येकजण उपस्थित राहण्यास उत्सुक आहे. ऑस्करसारख्या अवॉर्ड फंक्शन्सचे सूत्रसंचालन करणाऱ्या या सेलिब्रिटीला जगातील सर्वात मोठे टॉक शो होस्ट मानले जाते.

‘द एलेन शो’ची एलेन डीजेनेरेस नेटफ्लिक्सवर तिचा स्टँडअप अभिनय सादर करणार आहे. याआधी कपिलने नेटफ्लिक्सवर त्याचा स्टँड अप शो देखील सादर केला आहे. पण कपिलच्या कॉमेडीच्या तुलनेत एलेनची कॉमेडी जास्त मजेशीर आहे. सहसा, कपिलच्या शोमध्ये आणि त्याच्या स्टँड-अप कॉमेडीमध्ये बॉडी शेमिंग, महिलांना टोमणे मारणे आणि अभिनेत्रींसोबत फ्लर्ट करणे यासारख्या गोष्टींचा समावेश असतो, ज्या भारतीय प्रेक्षक गेल्या अनेक वर्षांपासून पाहत आहेत आणि हेच कारण आहे की आंतरराष्ट्रीय कॉमेडी कंटेंटच्या तुलनेत कपिलचा कंटेंट बराच जुना, अश्लील आणि कमकुवत दिसतो.

एलेन सध्या नेटफ्लिक्ससोबत स्टँड अप कॉमेडी शो करत आहे. पण जर मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला, तर जगातील सर्वात मोठी टॉक शो होस्ट, जिने 139 दशलक्ष फॉलोअर्स जोडले आहेत, लवकरच या OTT प्लॅटफॉर्मवर तिचा नवीन शो आणू शकतात. किम कार्दशियन, मिशेल ओबामा, जेनिफर लोपेझपासून प्रियांका-दीपिकापर्यंत अनेक सेलिब्रिटी एलेनच्या शोचा भाग बनले आहेत. शोमध्ये उपस्थित असलेल्या पाहुण्यांसोबत एलेन काही मजेदार खेळही खेळते. आणि तिच्या शोची खास गोष्ट म्हणजे या शोच्या नफ्यातील मोठा हिस्सा चॅरिटीसाठी जातो.