22 दिवसांत 2000 कोटी कमावण्याच्या तयारीत कमल हसन, शाहरुख-प्रभास राहणार मागे


कमल हसन हे सिनेविश्वातले मोठे नाव. या नावाने भारतातच नाही, तर भारताबाहेरही खूप आदर मिळवला आहे. कमल हासन आज 69 वर्षांचे आहेत आणि त्यांना इंडस्ट्रीत काम करून 6 दशकांहून अधिक काळ लोटला आहे. अभिनेत्याने आपल्या खास भूमिकांद्वारे चाहत्यांना खूप प्रभावित केले आहे. आज वयाच्या 70 व्या वर्षीही त्यांचे नाव मुख्य कलाकारांमध्ये घेतले जाते. त्यांच्या विक्रम या चित्रपटाने भरपूर नफा कमावला आणि भरपूर चलनी नोटा छापल्या. आता येणारा एक महिना पूर्णपणे कमल हसनच्या नावावर जाणार आहे. या खास निमित्ताने साऊथ सुपरस्टारचे दोन बिग बजेट चित्रपट प्रदर्शित होणार आहेत. येत्या काळात कमल यांचे 24 दिवसांत 2 चित्रपट येणार आहेत. या चित्रपटांमधून कमल हसन 2000 कोटींहून अधिक कमाई करण्याच्या तयारीत आहे.

त्याच्या पहिल्या चित्रपटाबद्दल सांगायचे तर, ते कल्की 2898 एडीमध्ये दिसणार आहेत. या चित्रपटात प्रभासची मुख्य भूमिका असून अमिताभ बच्चनही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. हा चित्रपट 27 जून 2024 रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. या मल्टीस्टारर चित्रपटात कमल हसनची मोठी भूमिका आहे. याशिवाय दीपिका पादुकोणही या चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट आधी मे मध्ये प्रदर्शित होत होता, पण आता हा चित्रपट 27 जून 2024 ला प्रदर्शित होणार आहे.

दुसरा चित्रपट कमल हसन यांचा इंडियन 2 असेल. हा चित्रपट त्यांच्या भारतीय चित्रपटाचा रिमेक आहे. भारतीय चित्रपटाने त्याच्या प्रदर्शनादरम्यान खळबळ उडवून दिली होती आणि भरपूर कमाई केली होती. आता त्यांच्या चित्रपटाचा सिक्वेल येणार आहे. कमल यांच्या तमाम चाहत्यांना या चित्रपटाकडून खूप अपेक्षा आहेत. या चित्रपटाचे बजेट 250 कोटी रुपये असल्याचे सांगण्यात येत आहे. हा एक असा चित्रपट आहे ज्याची 2-3 वर्षे नव्हे, तर 10 वर्षांहून अधिक काळ प्रतिक्षा होती. अशा परिस्थितीत कमल हसन या चित्रपटाद्वारे चमत्कार करू शकतात आणि 1000 कोटींहून अधिक कमवू शकतात. या चित्रपटाची निश्चित रिलीज डेट अद्याप आलेली नाही, परंतु असे मानले जाते की तो 18 जुलै 2024 रोजी प्रदर्शित होऊ शकतो.

शाहरुख खानने 2023 मध्ये दोन चित्रपट दिले, ज्यांनी 1000 कोटींहून अधिक कमाई केली. आता कमल हसन हे काम 2024 साली करणार आहेत. त्यांचे दोन मोठे चित्रपट प्रदर्शित होण्यासाठी सज्ज आहेत आणि दोन्ही चित्रपट 1000 कोटींहून अधिक कमाई करू शकतात. याआधीही कमल हसन यांनी इतिहास रचला आहे. आता पुन्हा एकदा ते इतिहास रचण्याच्या दिशेने वाटचाल करत आहेत. प्रतीक्षा फक्त थोड्या काळासाठी आहे.