रिलीजनंतर श्रीकांतच्या कमाईत होत आहे सातत्याने वाढ, राजकुमार रावला मिळणार का त्याच्या करिअरमधील सर्वात हिट चित्रपट?


बॉलिवूड अभिनेता राजकुमार रावने आपल्या करिअरमध्ये अनेक चांगल्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. पण यानंतरही बॉक्स ऑफिसवर त्याच्या चित्रपटांची अवस्था पाहिली, तर निराशाच होऊ शकते. कारण चांगले काम करूनही त्याच्या अनेक चित्रपटांनी कमाई केली नाही. त्याचा आतापर्यंतचा सर्वाधिक कमाई करणारा चित्रपट म्हणजे स्त्री. याशिवाय त्याने अनेक चित्रपटांमध्ये आपल्या स्त्रीमधील भूमिकेपेक्षा चांगल्या भूमिका साकारल्या आहेत. बरं, चित्रपट न चालण्यामागे इतरही कारणे असू शकतात, पण सध्या त्याच्या चाहत्यांच्या आनंदाची अनेक कारणे आहेत. कारण त्याचा श्रीकांत हा चित्रपट चांगली कामगिरी करत आहे. चित्रपटाच्या 3 दिवसांच्या कमाईचे आकडे समोर आले आहेत.

चित्रपटाच्या बॉक्स ऑफिस कलेक्शनबद्दल बोलायचे झाल्यास, चित्रपटाची सुरुवात चांगली झाली होती आणि रिलीजच्या पहिल्या दिवशी 2.25 कोटी रुपये कमावले होते. यानंतर, त्याला वीकेंडमध्ये पूर्ण फायदा झाला आणि चित्रपटाच्या कमाईत लक्षणीय वाढ झाली. दुसऱ्या दिवशी या चित्रपटाने 4.20 कोटींची कमाई केली. तिसऱ्या दिवशी म्हणजेच रविवारी चित्रपटाच्या कमाईत आणखी वाढ झाली. या चित्रपटाने तिसऱ्या दिवशी 5.50 कोटींची कमाई केली. या अर्थाने 3 दिवसात चित्रपटाचे एकूण कलेक्शन 11.95 कोटी झाले आहे.

चित्रपटाचे बजेट 40 कोटी रुपये असल्याचे सांगण्यात येत आहे. या दृष्टीकोनातून पाहिल्यास चित्रपटाने 3 दिवसात जवळपास 12 कोटींची कमाई केली आहे. याशिवाय तोंडी प्रसिद्धीचाही चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. या दृष्टीकोनातून पाहिल्यास, आठवड्याच्या दिवसांत चित्रपटाने आपली चांगली कमाई कायम ठेवली, तर पुढील वीकेंडपर्यंत चित्रपट आपल्या बजेटच्या जवळपास पोहोचू शकतो. याशिवाय आजकाल कमी बजेटमध्ये बनवलेले चित्रपटही 50 दिवस पूर्ण करत आहेत. अशा परिस्थितीत या चित्रपटानेही महिनाभर कमाई केली, तर कदाचित राजकुमार रावला त्याच्या करिअरमधील दुसरा मोठा हिट चित्रपट मिळू शकेल.