या हॉरर चित्रपटात पहिल्यांदाच अक्षय कुमारसोबत काम करणार आलिया भट्ट!


अक्षय कुमारचा ‘छोटे मियाँ बडे मियाँ’ हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप झाला. मात्र आगामी काळात त्याचे नशीब पुन्हा चमकणार आहे. त्याच्या ‘हेरा फेरी’, ‘हाऊसफुल’ आणि ‘वेलकम’ या तीन चित्रपटांचे सिक्वेल येणार आहेत. तसेच, त्याला कॉमेडी किंग बनवणाऱ्या प्रियदर्शनसोबत तो पुन्हा एकदा कमबॅक करत आहे.

प्रियदर्शनसोबतचा त्याचा शेवटचा चित्रपट ‘खट्टा मीठा’ होता. आता 14 वर्षांनंतर दोघेही एकत्र कमबॅक करणार आहेत. याचे वर्णन हॉरर कॉमेडी असे केले जात आहे. यात काल्पनिक आणि काळी जादू यांची सांगड घालण्यात येणार असल्याचे बोलले जात आहे. अक्षय या चित्रपटात असणार हे निश्चित आहे. आता त्याच्यासोबत महिला आघाडीचा शोध सुरू आहे. मिड डेच्या वृत्तानुसार, प्रियदर्शनला एका सक्षम अभिनेत्रीची भूमिका हवी आहे, जी अक्षय कुमारच्या कॉमिक टाइमिंगशी जुळेल. यासाठी आलिया भट्टचे नाव आघाडीवर आहे. याशिवाय कीर्ती सुरेश आणि कियारा अडवाणी यांचीही नावे शर्यतीत आहेत.

अक्षयसोबत काम करण्यासाठी निर्मात्यांनी तिन्ही अभिनेत्रींशी संपर्क साधला आहे. स्क्रिप्टला मिळालेला प्रतिसाद, त्यांच्या तारखा आणि त्यांची फी यानुसार तिघांपैकी कोणीही निवडले जाणार आहे. आलियाने या प्रोजेक्टला होकार दिल्यास अक्षय कुमारसोबतचा हा पहिलाच चित्रपट असेल. आलियाचा भूतकाळातील रेकॉर्ड लक्षात घेता हा चित्रपट आणखी मोठा असेल.

या चित्रपटाचे प्री-प्रॉडक्शन सुरू असल्याचे बोलले जात आहे. हिरोईन फायनल होताच त्याचे शूटिंग डिसेंबर 2024 पर्यंत सुरू होईल. त्याचे पहिले शेड्यूल 8 डिसेंबरपासून लंडनमध्ये शूट होणार आहे. यानंतर उत्तर प्रदेश आणि गुजरातमध्ये चित्रीकरण होणार आहे. फेब्रुवारी 2025 पर्यंत शूट पूर्ण होईल. प्रियदर्शनने मोठ्या प्रमाणावर चित्रपटाची आखणी केली आहे. त्याचे कलादिग्दर्शन साबू सिरिल करत आहेत. सिनेमॅटोग्राफीची जबाबदारी संतोष सिवन सांभाळणार आहेत.