या अभिनेत्यासोबत 17 वर्षांनंतर स्क्रिन शेअर करणार अक्षय कुमार, ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ रिलीज होण्यापूर्वी आणखी एका चित्रपटाबाबत मोठे अपडेट


अक्षय कुमार त्याच्या आगामी ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ या चित्रपटामुळे बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेत आहे. त्याचा हा चित्रपट ईदच्या मुहूर्तावर चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. अली अब्बास जफरच्या दिग्दर्शनाखाली बनलेल्या या चित्रपटात टायगर श्रॉफही त्याच्यासोबत आहे. दरम्यान, आता अक्षयच्या आणखी एका चित्रपटाचे अपडेट समोर आले आहे. तो चित्रपट म्हणजे ‘खेल खेल में’, ज्यामध्ये त्याच्यासोबत तापसी पन्नू मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. आणखी एक अभिनेता देखील या चित्रपटाचा एक भाग असणार आहे, ज्याच्यासोबत अक्षय 17 वर्षांनंतर स्क्रीन शेअर करणार आहे.

ताजे अपडेट म्हणजे त्याचे शूटिंग पूर्ण झाले आहे. आधी त्याचे शूटिंग उदयपूरमध्ये झाले, त्यानंतर लंडनमध्येही चित्रपटाचे सीन शूट करण्यात आले आणि आता वृत्तांवर विश्वास ठेवला, तर शूटिंगचे काम पूर्ण झाले आहे. मात्र हा चित्रपट कधी प्रदर्शित होणार याबाबत अद्याप कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही. असे म्हटले जात आहे की निर्माते लवकरच रिलीजची तारीख जाहीर करतील.

अक्षय कुमार आणि तापसी सोबत वाणी कपूर, एमी विर्क, आदित्य सील आणि प्रज्ञा जैस्वाल हे देखील या चित्रपटाचा एक भाग आहेत. या चित्रपटात फरदीन खानही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. याआधी 17 वर्षांपूर्वी 2007 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘हे बेबी’ चित्रपटात अक्षय-फरदीन एकत्र दिसले होते. आता दोघेही पुन्हा एकदा स्क्रीन शेअर करताना दिसणार आहेत. ‘खेल खेल में’ ची कथा दोन मित्रांवर आधारित असल्याचे बोलले जात आहे, जे वर्षांनंतर एकमेकांना भेटतात आणि शेवटी गोंधळ होतो.

अक्षय कुमार आणखी अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’ नंतर ‘सरफिरा’ 12 जुलैला प्रदर्शित होणार आहे. त्यानंतर तो ऑगस्टमध्ये अजय देवगणच्या ‘सिंघम 3’ या चित्रपटात दिसणार आहे. त्याच्या आगामी चित्रपटांच्या यादीत ‘वेलकम टू द जंगल’, ‘स्काय फोर्स’ आणि ‘जॉली एलएलबी 3’चाही समावेश आहे. या चित्रपटांवर काम अजूनही सुरू आहे.