IPL 2024 : पहिल्या सामन्यात केकेआरला चीअर करण्यासाठी जाणार शाहरुख खान, सनरायझर्स हैदराबादशी आहे सामना


क्रिकेटप्रेमींचे चांगले दिवस सुरू झाले आहेत. आता दररोज संध्याकाळी जगातील महान खेळाडू इंडियन प्रीमियर लीगमध्ये आपली प्रतिभा दाखवताना दिसतील. यावेळी आयपीएलचा पहिला सामना चेन्नई सुपर किंग्ज आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू यांच्यात झाला, ज्यामध्ये चेन्नईने बाजी मारली. आता आज म्हणजेच शनिवारी संध्याकाळी मोसमातील तिसरा सामना आणि कोलकाता नाईट रायडर्सचा पहिला सामना खेळवला जाणार आहे. या मॅचची खास गोष्ट म्हणजे KKR चा मालक म्हणजेच शाहरुख खान देखील हा सामना पाहण्यासाठी जाणार आहे.

केकेआरचा हा सलामीचा सामना आहे. अशा परिस्थितीत शाहरुख खान आपल्या टीमला चिअर करण्यासाठी मुंबईपासून हजारो किलोमीटर दूर असलेल्या कोलकात्यात जाणार आहे. पहिल्या सामन्यात केकेआरचा सामना सनरायझर्स हैदराबादशी होणार आहे. पिंकव्हिलाच्या वृत्तानुसार, केकेआरच्या उद्घाटनासाठी कोलकात्याच्या ईडन गार्डन्सवर एक भव्य कार्यक्रम होणार आहे. यावेळी शाहरुख खान आपल्या उपस्थितीने तिथे मोहिनी घालणार आहे.

बॉलीवूडचा बादशाह शाहरुख खान प्रत्येक सीझनमध्ये आपल्या टीमला चिअर करण्यासाठी आणि खेळाडूंना प्रेरणा देण्यासाठी अनेकदा स्टेडियममध्ये दिसतो. अनेकवेळा तो आपल्या कुटुंबासह सामना पाहण्यासाठी येतो. अशा परिस्थितीत आजही शाहरुख संघाच्या सलामीच्या सामन्यासाठी आपली मुले आर्यन, अबराम आणि सुहाना खानसोबत स्टेडियममध्ये दिसण्याची शक्यता आहे.

शाहरुख खान दरवर्षी आपल्या टीमला चिअर करण्यात कोणतीही कसर सोडत नाही. मात्र, कोलकाता नाईट रायडर्सने आयपीएल ट्रॉफी जिंकून जवळपास 10 वर्षे झाली आहेत. आयपीएलचे आतापर्यंत 16 सीझन खेळले गेले आहेत, ज्यामध्ये केकेआर दोनदा चॅम्पियन बनले आहे. केकेआरने 2012 मध्ये पहिल्यांदा आणि 2014 मध्ये शेवटचे विजेतेपद पटकावले होते. अशा स्थितीत 10 वर्षांनंतर पुन्हा जेतेपद पटकावण्याची आशा शाहरुखला संघाकडून असेल.