समीर वानखेडे यांच्या पत्नीला जिवे मारण्याच्या धमक्या, UK-पाकिस्तानातील नंबरवरून येत आहेत अश्लील मेसेज


भारतीय महसूल सेवा (IRS) अधिकारी आणि एनसीबीचे माजी झोनल डायरेक्टर समीर वानखेडे यांची पत्नी क्रांती रेडकर हिला जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या आहेत. याबाबत क्रांतीने मुंबई पोलिसांकडे तक्रार केली आहे. ती म्हणते की तिला वेगवेगळ्या पाकिस्तानी आणि यूके नंबरवरून जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या आहेत. तिला 6 मार्चपासून सतत धमक्या येत होत्या.

याबाबत क्रांती रेडकरने गोरेगाव पोलीस ठाण्यात एफआयआर दाखल केला आहे. तिने सांगितले की, 6 मार्चपासून तिला धमक्या आणि आक्षेपार्ह भाषेत व्हॉट्सॲप मेसेज येऊ लागले. यातील बहुतांश संदेश पाकिस्तान आणि ब्रिटनमधील क्रमांकांवरून आले आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो, क्रांती रेडकर केवळ अभिनेत्रीच नाही, तर दिग्दर्शक आणि लेखिकाही आहे. ती प्रामुख्याने मराठी चित्रपटात काम करते. सध्या गोरेगाव पोलीस या प्रकरणाच्या तपासात व्यस्त आहेत.

वानखेडे कुटुंबीयांना जीवे मारण्याची धमकी मिळण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधी गेल्या वर्षी जून 2023 मध्येही अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहिमच्या नावाने समीर वानखडे आणि क्रांती रेडकर यांना धमकी देण्यात आली होती. धमक्या देण्यासाठी ट्विटरच्या बनावट अकाउंटचा वापर करण्यात आला होता. समीर वानखेडे यांच्या कुटुंबातील इतर सदस्यांनाही ट्विटर अकाऊंटवरून जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या होत्या. यावरून क्रांती खूप तणावात होती.

आर्यन खान प्रकरणानंतर चर्चेत आले होते समीर वानखेडे
स्थानिक माध्यमांशी बोलताना क्रांती म्हणाली होती की, भविष्यात आमच्यावर किंवा आमच्या कुटुंबावर कोणताही हल्ला झाला, तर त्याची जबाबदारी कोण घेणार? त्यामुळे जे काही घडत आहे, त्याबाबत आवाज उठवणे गरजेचे आहे. त्यावेळीही क्रांती रेडकरने याप्रकरणी पोलिसांत गुन्हा दाखल केला होता. बॉलीवूड सुपरस्टार शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान याला ड्रग्ज प्रकरणात अटक केल्यानंतर समीर वानखेडे चर्चेत आले होते.