ईदवर पुन्हा सलमान खानचा कब्जा, 100 कोटी क्लब बनवणाऱ्या दिग्दर्शकासोबत घालणार धुमाकूळ


बॉलिवूडचा सुपरस्टार सलमान खान हा इंडस्ट्रीतील सर्वात विश्वासार्ह अभिनेत्यांपैकी एक आहे. त्याचे चित्रपट सुपरहिटची हमी मानले जातात. अभिनेता वर्षभरात कमी चित्रपट करतो, पण जेव्हा जेव्हा त्याचे चित्रपट येतात, तेव्हा लोक आपोआप थिएटरमध्ये येतात. खरं तर, सलमान खान त्याच्या चित्रपटांच्या रिलीजच्या तारखेबद्दल खूप खास आहे. गेल्या काही वर्षांत सलमान खानने ईदच्या दिवशी त्याचे चित्रपट प्रदर्शित केल्याचे आणि चित्रपटांनी चांगली कमाई केल्याचे अनेकदा दिसून आले आहे. पण काही काळ तो हे करत नव्हता. पण आता सलमान खान 2025 सालच्या ईदला कमबॅक करत असल्याच्या बातम्या येत आहेत.

ताज्या वृत्तानुसार, सलमान खानच्या आगामी चित्रपटाचा खुलासा झाला असून हा चित्रपट 2025 मध्ये ईदच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होऊ शकतो. या चित्रपटासाठी सलमान खान साजिद नाडियादवाला आणि एआर मुर्गदाससोबत काम करत आहे. हा चित्रपट ईद 2025 वीकेंडला रिलीज होऊ शकतो. याबाबत बोलताना सूत्राने सांगितले की, सलमान खान आणि साजिद नाडियादवाला सहकार्याबद्दल बोलत आहेत. जेव्हा साजिदने एआर मुर्गदासशी या प्रोजेक्टवर चर्चा केली, तेव्हा त्याच्या मनात पहिले नाव आले ते म्हणजे सलमान खान. तसेच या चित्रपटासाठी निर्मात्याने सलमानशी चर्चा केली, तेव्हा सलमानने लगेचच हा चित्रपट करण्यास होकार दिला.

चित्रपटाच्या अधिक तपशीलांबद्दल बोलताना, हा चित्रपट खूप मोठ्या प्रमाणावर बनविला जाणार आहे आणि तो एक ॲक्शन चित्रपट असेल. याशिवाय चित्रपटाचे शूटिंग 2024 मध्ये सुरू होणार आहे. या चित्रपटाचे चित्रीकरण केवळ भारतातच नाही, तर जगभरातील अनेक देशांमध्ये होणार आहे. 2024 च्या उन्हाळ्यात त्याचे शूटिंग सुरू होईल असे मानले जात आहे. एआर मुर्गदास हे दक्षिणेतील एक मोठे नाव असून त्यांनी गजनी आणि हॉलिडे सारखे चित्रपट केले आहेत. आमिर आणि अक्षयनंतर आता तो सलमान खानसोबत येण्याच्या तयारीत आहे. याशिवाय सलमान खान आणि करण जोहर द बुल नावाचा चित्रपट घेऊन येत आहेत. हे आधीच जाहीर केले आहे.