अर्शद वारसीने पत्नीला दिले अनोखे व्हॅलेंटाईन गिफ्ट, लग्नाच्या 25 वर्षांनंतर केले हे काम


‘मुन्नाभाई एमबीबीएस’, ‘धमाल’, ‘गोलमाल’ सारख्या चित्रपटांमध्ये दिसलेल्या अर्शद वारसीने 1999 मध्ये मारिया गोरेट्टीसोबत लग्न केले. यावर्षी त्यांच्या लग्नाला 25 वर्षे पूर्ण होत आहेत. हा प्रसंग खास बनवण्यासाठी दोघांनी एकमेकांना खास भेट दिली आहे. नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत अर्शद वारसीने सांगितले की, लग्नाच्या 25 वर्षांपर्यंत त्यांच्या लग्नाची नोंदणी झाली नव्हती. यावर्षी त्यांनी कोर्ट मॅरेज करून लग्नाची नोंदणी केली.

लग्नाच्या नोंदणीबाबत तो म्हणाला की, त्यांना याची कधी गरज भासली नाही किंवा कधी विचारही केला नाही. त्यांच्या जवळच्या व्यक्तीचा मृत्यू झाल्यावर त्याला त्याचे महत्त्व कळले. यावरून मला समजले की मालमत्ता खरेदी करताना हे खूप महत्वाचे आहे. अर्शद म्हणाला- आम्ही हे कायद्यासाठी केले. मला वाटते, जर तुम्ही एकमेकांवर प्रेम करत असाल, तर तेवढेच ते महत्त्वाचे आहे.

अर्शदने एका मुलाखतीत सांगितले की, त्याला त्याच्या लग्नाची तारीख आवडत नाही. खरंतर त्यांच्या लग्नाची तारीख 14 फेब्रुवारी आहे. अर्शद वारसी हसून याला धडकी भरवणारा प्रसंग म्हणतो. अर्शद म्हणाला- मला माझ्या लग्नाची तारीख कोणाशीही शेअर करायला आवडत नाही, कारण ती खूप वाईट आहे. मी आणि मारिया दोघांनाही याची लाज वाटते. पण आम्ही हे जाणूनबुजून केलेले नाही.

आपल्या वडिलांच्या शब्दांची आठवण करून अर्शद वारसी म्हणाला, “जर कोणी नात्यात आनंदी नसेल, तर ते दुसऱ्या नात्यात जाऊ शकतात, पण ते तुम्हाला आनंद देईल की नाही याची शाश्वती नसते. नाते टिकण्यासाठी एकमेकांना समजून घेणे आणि स्वीकारणे आवश्यक आहे, असे त्याचे मत आहे. अर्शद वारसीच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले, तर तो ‘झलक दिखला जा’ या डान्स रिॲलिटी शोला जज करताना दिसत आहे.