आश्चर्यकारक! ही मुलगी झोपते अर्ध्या पलंगावरच, अर्धा दिला भाड्याने, भाडे ऐकून लोकांना येऊ लागते चक्कर !


जे जोडपे असतात, ते सहसा स्वतःसाठी डबल बेड खरेदी करतात, परंतु जे सिंगल आहेत त्यांच्यासाठी सिंगल बेड पुरेसे असतो. जरी असे काही अविवाहित लोक आहेत, जे किंग साइज बेड विकत घेतात आणि नंतर आरामात झोपतात, परंतु तुम्ही कधी ऐकले आहे की कोणीतरी त्यांच्या बेडचा अर्धा भाग भाड्याने दिला आहे? होय, हे खूप विचित्र वाटत असले, तरी हे खरे आहे. एक मुलगी आहे जिच्याकडे डबल बेड आहे, ज्याच्या अर्ध्या जागेवर ती झोपते आणि उरलेला अर्धा भाड्याने देते. तिच्या कमाईचा हा विचित्र मार्ग लोकांना आश्चर्याचा धक्का देत आहे.

अन्या एटिंगर असे या मुलीचे नाव आहे. ती तिच्या राणी आकाराच्या पलंगाचा चांगला उपयोग करत आहे आणि चांगली कमाई करत आहे. मुलीचे म्हणणे आहे की कोणतीही व्यक्ती तिच्या बेडचा अर्धा भाग भाड्याने घेऊ शकते. मात्र, यासाठी ती व्यक्ती मुलगी असावी, अशी अट आहे. अशा प्रकारे पैसे कमावणारे तुम्ही क्वचितच पाहिले किंवा ऐकले असेल.

डेली स्टारच्या रिपोर्टनुसार, अन्या कॅनडातील टोरंटो शहरातील रहिवासी आहे. तिने सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म फेसबुक मार्केटप्लेसवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे आणि सांगितले आहे की ती ‘बेडमेट’ शोधत आहे. अन्या सांगते की टोरंटो हे खूप महागडे शहर आहे, जिथे खोलीचे भाडे इतके जास्त आहे की सामान्य माणसाला ते परवडणे कठीण आहे. म्हणूनच मुलगी एक रूममेट शोधत आहे, जी तिच्यासोबत त्याच बेडवर झोपू शकेल.

बेड शेअर करण्यासाठी मुलीने पहिली अट ठेवली आहे की तिचा ‘बेडमेट’ ही मुलगी असावी आणि तिला तिच्यासोबत किमान एक वर्ष राहावे लागेल. तिच्या पलंगाचा एक कोपरा भाड्याने देण्यासाठी त्यांनी महिन्याला सुमारे 75 हजार रुपये भाडे ठेवले आहे, जे लोकांच्या पचनी पडत नाही. लोक म्हणतात की हा करार अजिबात चांगला नाही.