कोहलीचा फोन भारतात 26,999 रुपयांना, तर पाकिस्तानात त्याची किंमत आहे लाख रुपये


Vivo स्मार्टफोन्सना ग्राहकांमध्ये मोठी मागणी आहे, पाकिस्तानमध्ये मिड-रेंज सेगमेंटमध्ये येणाऱ्या Vivo कंपनीच्या Vivo V29e फोनची किंमत ऐकून क्षणभर तुमच्या पायाखालची जमीन सरकेल. होय, हा Vivo मोबाईल फोन भारतीय बाजारपेठेत ग्राहकांना 26 हजार 999 रुपयांना विकला जातो, तर पाकिस्तानमध्ये राहणारे लोक हा फोन घेण्यासाठी लाखो रुपये मोजतात.

क्रिकेटर विराट कोहली हा विवोचा ब्रँड अॅम्बेसेडर आहे आणि तो विवो स्मार्टफोनच्या जाहिरातींमध्ये दिसतो. Vivo V29e ची पाकिस्तानमध्ये किंमत किती आहे आणि भारतीय प्रकार आणि पाकिस्तानी प्रकाराच्या वैशिष्ट्यांमध्ये काही फरक आहे का? हे आम्ही तुम्हाला सांगतो.

जर तुम्ही देखील हा फोन खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुम्हाला हा फोन 26 हजार 999 रुपयांपासून मिळेल, ही किंमत फोनच्या 8 जीबी रॅम / 128 जीबी स्टोरेज वेरिएंटसाठी आहे. त्याच वेळी, 8 जीबी रॅम असलेल्या या हँडसेटच्या 256 जीबी स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 28 हजार 999 रुपये आहे.

मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्म X (ट्विटर) वर Vivo पाकिस्तान हँडलवरील पोस्टनुसार, पाकिस्तानमध्ये या डिव्हाइसची किंमत 1 लाख 09 हजार 999 रुपये आहे.

या फोनच्या भारतीय व्हेरिएंटमध्ये 6.78-इंचाचा फुल-एचडी प्लस रिझोल्यूशन डिस्प्ले आहे जो 120 Hz रिफ्रेश रेट आणि 1300 nits पीक ब्राइटनेसला सपोर्ट करतो. वेग आणि मल्टीटास्किंगसाठी, या डिव्हाइसमध्ये क्वालकॉम स्नॅपड्रॅगन 695 ऑक्टा-कोर प्रोसेसर आहे, तसेच ग्राफिक्ससाठी अॅड्रेनो 19 GPU वापरण्यात आला आहे.

कॅमेरा सेटअपबद्दल बोलायचे झाले, तर फोनच्या मागील बाजूस 64-मेगापिक्सलचा प्राथमिक कॅमेरा आणि 8-मेगापिक्सलचा अल्ट्रा-वाइड अँगल लेन्स देण्यात आला आहे. त्याच वेळी, फोनच्या पुढील भागात 50-मेगापिक्सलचा सेल्फी कॅमेरा सेंसर उपलब्ध आहे. फोनमध्ये जिवंतपणा आणण्यासाठी 44 वॅट वायर्ड फास्ट चार्ज सपोर्टसह 5000 mAh बॅटरी देण्यात आली आहे.

पाकिस्तानी व्हेरिएंटची वैशिष्ट्ये
Vivo V29E 5G मध्ये 4800 mAh बॅटरी आहे जी 44 वॅट फास्ट चार्जला सपोर्ट करते. त्याच वेळी, या हँडसेटमध्ये 6.67 इंच फुल-एचडी प्लस रिझोल्यूशन डिस्प्ले आहे जो 120 हर्ट्झ रिफ्रेश रेट, 1150 निट्स पीक ब्राइटनेसला सपोर्ट करतो. फोनमध्ये समोर 50 मेगापिक्सेल सेल्फी कॅमेरा आणि 64 मेगापिक्सेलचा प्राथमिक कॅमेरा आणि 8 मेगापिक्सेलचा कॅमेरा आहे. मागील बाजूस दुय्यम कॅमेरा सेन्सर दिलेला आहे.