ही स्मार्ट अंडरवेअर करेल तुमचे मोबाईल रेडिएशनपासून संरक्षण, फक्त 1000 रुपयांमध्ये तुम्हाला मिळेल अमर्यादित सुरक्षा


मोबाईल रेडिएशनचा धोका टाळण्यासाठी फ्रान्सने iPhone 12 ची विक्री थांबवली आहे. अॅपलचा हा फोन निर्धारित मर्यादेपेक्षा जास्त रेडिएशन उत्सर्जित करत आहे. वायरलेस उपकरणांमधून निघणाऱ्या इलेक्ट्रोमॅग्नेटिक रेडिएशनपासून (EMF) स्वतःचे संरक्षण करणे महत्त्वाचे आहे. फ्रान्सनंतर इतर युरोपीय देशांनीही हे प्रकरण गांभीर्याने घेतले आहे. मोबाइलच्या रेडिएशनबाबत किती मोठी भीती आहे, याचा अंदाज यावरून लावता येतो की, बाजारात रेडिएशनविरोधी अंतर्वस्त्रेही विकली जात आहेत.

अँटी-रेडिएशन अंडरवेअर मोबाइल आणि इतर वायरलेस उपकरणांमधून उत्सर्जित होणाऱ्या रेडिएशनपासून संरक्षण करते. अशा अंडरवेअर बनवणाऱ्या कंपन्या दावा करतात की ते तुम्हाला चांगले संरक्षण देण्यासाठी आहेत. आज आम्‍ही तुम्‍हाला अशा स्‍मार्ट अंडरवेअरबद्दल सांगत आहोत, जी तुमचे रेडिएशनपासून संरक्षण करेल. या अँटी-रेडिएशन अंडरवेअरची किंमत 1,000 रुपयांपेक्षा कमी आहे.

कोट ऑफ आर्म्स अंडरवेअर ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म Amazon च्या आंतरराष्ट्रीय साइटवर उपलब्ध आहे. हे चांदीच्या फॅब्रिकद्वारे EMF विकिरण अवरोधित करते. अंडरवेअर धागा चांदीच्या फॅब्रिकने गुंडाळलेला आहे. हे चांदी वाय-फाय आणि मोबाईल फोनचे रेडिएशन दूर करते. कंपनीचा दावा आहे की तुम्हाला 99% संरक्षण मिळेल.

हे अंडरवेअर केवळ किरणोत्सर्गापासून संरक्षण करत नाही, तर परिधान करण्यासही अतिशय आरामदायक आहे. यात दोन पॉकेट्स असतील ज्यामध्ये तुम्ही महत्त्वाच्या वस्तू ठेवू शकता. या खिशात आपण रोख रक्कम, क्रेडिट कार्ड, पासपोर्ट, ओळखपत्र किंवा चाव्या यासारख्या महत्त्वाच्या वस्तू ठेवू शकतो. अशा प्रकारे हे अंडरवेअर तुमचे संरक्षण करेल.

सिल्व्हर लाइन ट्रॅव्हल बॉक्सर ब्रीफ सॉफ्ट मॉडेल फॅब्रिकपासून बनवले आहे. या अंडरवेअरमुळे शरीराला खूप आराम मिळतो. अंडरवेअरमध्ये 7% लाइक्रा देखील असते, जे शरीराच्या आकारानुसार उत्कृष्ट ताणली जाते. तुम्ही हे परिधान करून कुठेही जाऊ शकता आणि व्यायाम देखील करू शकता.

कोट ऑफ आर्म्स अंडरवेअर Amazon वर $12 मध्ये विकले जात आहे. भारतीय चलनात ही रक्कम अंदाजे 998 रुपये आहे.