शाहरुख खानच्या घरी गेली जवानची संपूर्ण कमाई, बाकीच्यांना काय मिळाले?


बॉलीवूडचा सुपरस्टार शाहरुख खानचा ‘जवान’ हा चित्रपट एक असा डाव सिद्ध झाला आहे, ज्याचा कोणताही उपाय नाही. चित्रपटाला सर्व बाजूंनी फक्त फायदा मिळत आहे. चित्रपटाने आधीच बजेट ओलांडले आहे आणि दुप्पट नफा कमावला आहे. शाहरुख खानने या चित्रपटासाठी 100 कोटी रुपये आधीच घेतले आहेत आणि आता त्याची पत्नी गौरी खान, जी चित्रपटाची निर्माती आहे, नफा काढून पैसे कमवत आहे. आता जवानने शाहरुख खानचा खिसा पूर्णपणे भरला आहे, इतर स्टार्सना काय मिळाले ते जाणून घेऊया.

नयनतारा- शाहरुख खानच्या जवान या चित्रपटात अनेक अभिनेत्री असल्या तरी मुख्य भूमिका फक्त नयनताराचीच आहे. साऊथचे सुप्रसिद्ध नाव नयनतारा आता बॉलिवूडमध्येही आपला ठसा उमटवण्यासाठी पूर्णपणे तयार आहे. जवानला मिळालेल्या अभूतपूर्व यशाने तिने याचे संकेतही दिले आहेत. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर तिला या चित्रपटासाठी 10 कोटी रुपये मिळाले आहेत.

दीपिका पादुकोण- या चित्रपटात दीपिकाची भूमिका छोटी असली तरी प्रभावी आहे. या चित्रपटात ती अॅक्शन करतानाही दिसत आहे, पण आईच्या भूमिकेत ती भावूक झाली आहे. तिची कथा अतिशय दुःखद दाखवण्यात आली असून दीपिकाने तिच्या भूमिकेला पूर्ण न्याय दिला आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर तिने या चित्रपटासाठी 15-20 कोटी रुपये घेतले आहेत.

विजय सेतुपती- दक्षिण चित्रपटांमध्ये आपल्या भव्यतेने सर्वांचे मनोरंजन करणारा अभिनेता विजय सेतुपती याने या चित्रपटात मुख्य नकारात्मक भूमिका साकारली आहे. ही भूमिका चाहत्यांना खूप आवडली आहे. विजय सेतुपतीने या चित्रपटासाठी सुमारे 21 कोटी रुपये घेतले आहेत.

प्रियामणी- या चित्रपटात शाहरुख खानच्या जवानाच्या गर्ल्स गँगमध्ये प्रियामणीचा समावेश होता. तिची भूमिका छोटी होती, पण द फॅमिली मॅन अभिनेत्रीला या चित्रपटासाठी एक कोटी रुपये मिळाले.

सान्या मल्होत्रा- सान्या मल्होत्रा ​​देखील या चित्रपटात शाहरुख खानच्या गर्ल्स गँगचा एक भाग होती. त्याची व्यक्तिरेखा वास्तविक जीवनातून प्रेरित एका घटनेशी संबंधित होती. सान्या मल्होत्राला या चित्रपटासाठी जवळपास 3 कोटी रुपये मिळाले होते.

ऍटली- चित्रपटाचे दिग्दर्शक ऍटली यांच्यावर विश्वास ठेवला तर ते एका चित्रपटासाठी जवळपास 52 कोटी रुपये घेतात. तो साऊथचा सुप्रसिद्ध दिग्दर्शक असून त्याचा रेकॉर्डही अतिशय स्वच्छ आहे. त्याच्या सर्वच चित्रपटांनी चांगले कलेक्शन केले आहे. त्यामुळेच तो दक्षिणेत यशाची हमी मानला जातो.

अनिरुद्ध रविचंदर- संगीत दिग्दर्शक अनिरुद्ध रविचंदरबद्दल सांगायचे तर, ते दक्षिणेतील प्रसिद्ध संगीतकार आहेत आणि त्याने राष्ट्रीय पुरस्कारही जिंकला आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर अनिरुद्धलाही या चित्रपटासाठी मोठी रक्कम मिळाली आहे. शाहरुख खानच्या जवानच्या संगीतासाठी त्याने 10 कोटी रुपये घेतले आहेत.