रोहित शेट्टीने अजय आणि रणवीरसोबत केली चित्रपटाची सुरुवात


बॉलिवूड चित्रपट निर्माता रोहित शेट्टी पुन्हा एकदा सज्ज झाला आहे. सिंघम, सिम्बा आणि सूर्यवंशीनंतर रोहित आता आणखी एक कॉप चित्रपट घेऊन येत आहे. हा चित्रपट दुसरा कोणी नसून सिंघम अगेन असणार आहे. या चित्रपटात अजय देवगण, अक्षय कुमार आणि रणवीर सिंग हे धमाकेदार त्रिकुट पुन्हा एकदा एकत्र दिसणार आहे. या तिन्ही स्टार्सना गणवेश परिधान करून शत्रूंचा नाश करताना पाहणे चाहत्यांना आधीच आवडले होते.

चित्रपटाच्या स्टार कास्टसह, दिग्दर्शक रोहित शेट्टीने काल संध्याकाळी सिंघम अगेनची अधिकृत घोषणा करताना काही छायाचित्रे शेअर केली. रोहितने अॅक्शनने भरलेल्या चित्रपटाची तयारी सुरू केली आहे. अजय देवगणने चित्रपटाच्या सेटवरील काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत. ज्यामध्ये अजय दिग्दर्शक रोहित आणि रणवीरसोबत पूजा करताना दिसत आहे. एका छायाचित्रात हे तिघे हात जोडलेले दिसत आहेत. या फोटोंसोबत अजयने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, 12 वर्षांपूर्वी आम्ही भारतीय सिनेमाला त्याचे सर्वात मोठे सिनेमॅटिक कॉप युनिव्हर्स दिले. वर्षानुवर्षे आम्हाला मिळालेल्या प्रेमामुळे आमची ताकद बळकट झाली आणि सिंघम परिवार मोठा झाला. आज आम्ही सिंघम अगेनसोबत आमची मताधिकार पुढे नेण्यासाठी एकत्र आलो आहोत!


या फोटोंमध्ये चाहत्यांनी अक्षय कुमारला खूप मिस केले. पण चाहत्यांसाठी ही छायाचित्रे शेअर करताना, अक्कीने लिहिले की, मी सध्या देशात नाही, मी वैयक्तिकरित्या फ्रेमपासून हरवलो आहे, परंतु पूर्णपणे आत्म्याने परत येणार आहे. पुन्हा सिंघमच्या सेटवर तुमच्यासोबत सामील होण्याची प्रतीक्षा करू शकत नाही! माझ्या शुभेच्छा पाठवत आहे. जय महाकाल. रणवीर सिंगने ‘शुभारंभ’ लिहिताना फोटोही शेअर केले आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, जेव्हा रोहित शेट्टीने अक्षय कुमारसोबत सूर्यवंशी बनवला होता, तेव्हा त्यात सिंबा म्हणजेच रणवीर सिंग आणि सिंघम म्हणजेच अजय देवगणचा खास कॅमिओ होता. या चित्रपटाच्या शेवटी, चित्रपटाच्या पुढील भागाबद्दल एक इशारा देखील देण्यात आला होता. आता त्याच्या वचनानुसार रोहित पुन्हा एकदा या तिघांना एकत्र आणत आहे. अजय, अक्षय आणि रणवीरला पडद्यावर एकत्र पाहणे चाहत्यांसाठी ट्रीटपेक्षा कमी नसेल.