कोल इंडिया लिमिटेडमध्ये बंपर नोकर भरती, पगार असेल रु 1.60 लाख, येथे करा थेट अर्ज


इंजिनीअरिंगनंतर सरकारी नोकरीच्या शोधात असलेल्या तरुणांसाठी नोकरीसंदर्भात महत्वाची बातमी आहे. कोल इंडिया लिमिटेड (CIL) ने मॅनेजमेंट ट्रेनी पदासाठी बंपर नोकर भरती जारी केल्या आहेत. या रिक्त पदांद्वारे एकूण 560 पदांची भरती केली जाणार आहे. या पदांसाठी ऑनलाइन अर्ज प्रक्रिया सुरू झाली आहे. यासाठी अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांना coalindia.in या अधिकृत वेबसाइटवर जावे लागेल.

कोल इंडिया लिमिटेड द्वारे जारी केलेल्या या रिक्त पदासाठी अर्ज प्रक्रिया 13 सप्टेंबर 2023 पासून सुरू झाली आहे. यासाठी अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांना 12 ऑक्टोबर 2023 पर्यंत मुदत देण्यात आली आहे. या रिक्त पदासाठी शुल्क जमा करण्याचीही ही शेवटची तारीख आहे. अर्ज करण्याची पद्धत तुम्ही खाली पाहू शकता.

CIL MT भरतीसाठी करा अर्ज

  • मॅनेजमेंट ट्रेनी पदासाठी अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांनी प्रथम अधिकृत वेबसाइट coalindia.in वर जावे.
  • वेबसाइटच्या होम पेजवर Career with CIL च्या लिंकवर क्लिक करा.
  • यानंतर तुम्हाला Recruitment of Management Trainees on the basis of GATE Score च्या लिंकवर जावे लागेल.
  • पुढील पृष्ठावर विचारलेल्या तपशीलांसह नोंदणी करा.
  • नोंदणी केल्यानंतर तुम्ही अर्ज भरू शकता.
  • अर्ज केल्यानंतर, निश्चितपणे एक प्रिंट घ्या.

CIL Management Trainee Recruitment या लिंकवर पहा

मॅनेजमेंट ट्रेनी या पदासाठी फक्त जनरल आणि ओबीसी उमेदवारांनाच या रिक्त जागेसाठी अर्ज करावा लागेल. यासाठी 1180 रुपये शुल्क निश्चित करण्यात आले आहे. तर अनुसूचित जाती, जमाती आणि अपंग उमेदवार कोणत्याही शुल्काशिवाय अर्ज करू शकतात. शुल्क ऑनलाइन भरता येईल.

या रिक्त पदांद्वारे एकूण 560 पदांवर भरती होणार आहे. सर्व श्रेणींसाठी रिक्त पदे आहेत. तुम्हाला आम्ही सांगतो की या रिक्त पदांमध्ये खनन अभियांत्रिकीच्या 351 पदांवर, स्थापत्य अभियांत्रिकीच्या 172 पदे आणि भूविज्ञानाच्या 37 पदांवर भरती होणार आहे.

संबंधित ट्रेडमधील अभियांत्रिकी पदवी असलेले उमेदवार या रिक्त पदासाठी अर्ज करण्यास पात्र आहेत. अर्जदारांसाठी GATE 2023 पास स्कोअरकार्ड असणे अनिवार्य आहे. या रिक्त पदावर निवडलेल्या उमेदवारांना E-3 श्रेणीतून वेतन दिले जाईल. यामध्ये पगार 60,000 ते 1,80,000 रुपयांपर्यंत असू शकतो. अधिक माहितीसाठी अधिकृत सूचना पहा.