Pushpa 2 : तुम्ही पुष्पा 2 ची वाट पाहत आहात का? समोर आली अल्लू अर्जुनच्या चित्रपटाची रिलीज डेट


2021 मध्ये अल्लू अर्जुनने पुष्पाची भूमिका करून पडद्यावर धमाका केला. या चित्रपटाने लोकांची मनेही जिंकली आणि बॉक्स ऑफिसवर बंपर कमाई केली. अल्लू अर्जुनचा लूक असो किंवा चित्रपटातील संवाद, सर्व काही खूप लोकप्रिय झाले. अल्लू अर्जुनचे सर्व चाहते बऱ्याच दिवसांपासून या चित्रपटाच्या दुसऱ्या भागाची वाट पाहत आहेत. हा चित्रपट कधी प्रदर्शित होणार हा प्रश्न प्रत्येकाच्या मनात आहे. आता अल्लू अर्जुननेच या प्रश्नाचे उत्तर दिले आहे.

अल्लू अर्जुनने पुष्पा 2 ची रिलीज डेट जाहीर केली आहे. सोमवारी त्याने सोशल मीडियावर एक पोस्ट शेअर करून त्यांचा चित्रपट कधी प्रदर्शित होणार हे सांगितले. आम्ही तुम्हाला सांगतो, पुष्पा 2 15 ऑगस्ट 2024 रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. म्हणजेच अल्लू अर्जुन पुन्हा एकदा पुष्पाच्या रुपात पडद्यावर अधिराज्य गाजवेल.


रिलीज डेटची घोषणा करण्यासोबतच अल्लू अर्जुनने एक नवीन पोस्टर देखील शेअर केले आहे, ज्यामध्ये त्याचा चेहरा दिसत नाही. फक्त त्याचा हात दिसतो. पोस्टरवर मोठे लिहिले आहे, ’15 ऑगस्ट 2024.’ आम्ही तुम्हाला सांगतो, रश्मिका मंदान्ना पहिल्या भागात अल्लू अर्जुनच्या सोबत दिसली होती. या चित्रपटात IPS भंवर सिंग शेखावत यांची भूमिका साकारणारा फहद फासिल देखील होता. समंथा रुथ प्रभू देखील या चित्रपटाचा एक भाग होती. ती एका गाण्यात दिसली होती.