कारमध्ये नाही इन्फोटेनमेंट सिस्टम? काळजी करण्यापेक्षा खर्च करा एवढे पैसे, कार होईल स्मार्ट


तुमच्या कारमध्येही इन्फोटेनमेंट सिस्टम नसेल, तर तुम्हाला काळजी करण्याची गरज नाही. ही माहिती वाचल्यानंतर तुमची या समस्येपासून सुटका होईल. यानंतर, तुमची कंटाळवाणी कार स्मार्ट होईल आणि तुमचा प्रवास आनंददायी होईल. आज आम्ही तुम्हाला एक ट्रिक सांगणार आहोत, ज्यानंतर तुमचे हजारो रुपये वाचतील आणि कारमध्ये इन्फोटेनमेंट सिस्टम देखील स्थापित होईल. वास्तविक, ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म Amazon वर, तुम्हाला कमी किंमतीत इन्फोटेनमेंट सिस्टम खरेदी करण्याची संधी मिळत आहे. जे तुम्ही घरबसल्या ऑर्डर करू शकता.

AMAR 10 इंच डिस्प्ले
तुम्हाला हा 10 इंचाचा डिस्प्ले 9,999 रुपयांना 33 टक्के डिस्काउंटसह मिळत आहे. या प्रणालीमध्ये तुम्हाला 2GB/32GB रॅम, गोरिल्ला ग्लाससह पूर्ण टचस्क्रीन पॅनेल मिळत आहे. फुल एचडी डिस्प्ले ज्यामध्ये तुम्हाला वायफाय/जीपीएस/स्टीयरिंग व्हील कनेक्टिव्हिटी/ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटीचा पर्याय मिळत आहे. अँड्रॉइड आणि आयओएस दोन्ही उपकरणे याला जोडता येतात.

Bassoholic इन्फोटेनमेंट सिस्टम
ही 9 इंच प्रगत कार रेडिओ प्रणाली आहे, जी मारुती सुझुकी न्यू स्विफ्टसाठी योग्य आहे. यामध्ये तुम्हाला 2GB/16GB रॅम मिळेल. अॅपल आणि Android दोन्ही डिव्हाइसेसशी कनेक्ट होते. जरी या प्रणालीची मूळ किंमत 21,990 रुपये आहे, परंतु तुम्ही Amazon वरून 41 टक्के सूट देऊन 12,999 रुपयांमध्ये खरेदी करू शकता.

AUTO SNAP
तुम्हाला Amazon वर 25,000 रुपयांचा कार डिस्प्ले फक्त 5,900 रुपयांमध्ये 76 टक्के डिस्काउंटसह मिळत आहे. याशिवाय तुम्ही एचडीएफसी क्रेडिट कार्डद्वारे पेमेंट केल्यास त्यावर 1750 रुपयांपर्यंत सूटही मिळत आहे.

GEREX: रु. 6,399
जर तुमचे बजेट जास्त नसेल आणि तुम्हाला तुमची कार स्मार्ट बनवायची असेल, तर तुम्ही ही प्रणाली Amazon वरून खरेदी करू शकता, तुम्हाला ती 57 टक्के डिस्काउंटसह फक्त 6,399 रुपयांमध्ये मिळत आहे.

टीप: कोणतीही सिस्टीम खरेदी करण्यापूर्वी, तुमच्या कारचे मॉडेल आणि सपोर्ट सिस्टम तपासल्यानंतरच ऑर्डर करा. यासाठी तुम्ही तज्ज्ञांची मदत घेऊ शकता.