FasTAG चे पहिले रिचार्ज असेल पूर्णपणे मोफत! येथे उपलब्ध आहे 100% कॅशबॅक


जर तुम्ही पहिल्यांदा कार खरेदी केली असेल आणि पहिल्यांदाच फास्टॅग रिचार्ज करत असाल, तर ही माहिती तुम्हाला आनंद देईल. वास्तविक, तुमच्या फास्टॅगच्या पहिल्या रिचार्जवर तुम्हाला 100 टक्के कॅशबॅक मिळत आहे. म्हणजेच तुम्हाला पहिला रिचार्ज पूर्णपणे मोफत मिळत आहे. पण रिचार्जवर ते कोणत्या प्लॅटफॉर्मवरून मिळते हा प्रश्न आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, तुम्ही पेटीएम अॅपद्वारे तुमचा फास्टॅग रिचार्ज केल्यास तुम्हाला 100 टक्के कॅशबॅक मिळेल. यासाठी तुम्हाला ही सोपी प्रक्रिया फॉलो करावी लागेल.

तुम्ही FASTag शिवाय टोल प्लाझातून जात असाल, तर तुम्हाला टोल प्लाझावर दुप्पट कर भरावा लागेल. FASTag ही इलेक्ट्रॉनिक टोल कलेक्शन चिप आहे. भारतातील राष्ट्रीय महामार्गांवर प्रवास करणाऱ्या सर्व लोकांसाठी ते अनिवार्य करण्यात आले आहे.

पेटीएमवरून फास्टॅग रिचार्ज प्रक्रिया

  • यासाठी सर्वात आधी तुमच्या मोबाईलमध्ये पेटीएम अॅप ओपन करा.
  • यानंतर, थोडे खाली स्क्रोल करा, तिकीट बुकिंग विभागात तुम्हाला फास्टॅग रिचार्ज पर्याय दिसेल, त्यावर क्लिक करा.
  • यानंतर तुमची बँक निवडा जिथून फास्टॅग घेतला जाईल.
  • फास्टॅग खात्याशी जोडलेला वाहन क्रमांक येथे भरा.
  • यानंतर रिचार्जची रक्कम भरा आणि पेमेंट करा.

पेटीएम तुम्हाला प्रथमच फास्टॅग रिचार्जवर 100 टक्के कॅशबॅक देत आहे. जेव्हा तुम्ही कॅशबॅक मिळवण्यासाठी फास्टॅग रिचार्ज पर्यायावर क्लिक कराल, तेव्हाच ही ऑफर तुम्हाला दाखवली जाईल. तुम्ही त्यावर क्लिक करता, तेव्हा ते तुम्हाला काही महत्त्वाचे तपशील विचारेल. सर्व तपशील भरल्यानंतर, जेव्हा तुम्ही पेमेंट कराल, तेव्हा तुम्हाला कॅशबॅक मिळेल.

पेटीएमवरून फास्टॅगसाठी कसे अप्लाय करायचे

  • यासाठी सर्वप्रथम पेटीएमवरील फास्टॅगच्या पर्यायावर जा.
  • यानंतर कार, व्हॅन आणि जीपसाठी बाय फास्टॅगच्या आयकॉनपैकी एक निवडा.
  • यानंतर, येथे वाहनाचा नोंदणी क्रमांक भरा.
  • यानंतर तुमचा डिलिव्हरीचा पत्ता भरा आणि Proceed to Payment वर क्लिक करा.
  • आता पेमेंट पर्यायांपैकी एक निवडा आणि पेमेंट करा.