अॅक्शन ते कॉमेडी आणि नंतर ‘देशभक्त’ नायकापर्यंत अशी आहे अक्षय कुमारची कारकीर्द


बॉलिवूड सुपरस्टार शाहरुख खानचा जवान हा चित्रपट प्रदर्शित झाला असून बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करत आहे. खरंतर या चित्रपटाने रिलीज होताच रेकॉर्ड बनवायला सुरुवात केली आहे. या चित्रपटाने पहिल्याच दिवशी दमदार कमाईही केली आहे. अक्षय कुमारही गेल्या अनेक वर्षांपासून अशीच कमाई करत होता. येथे प्रश्न आहे की अक्षयच्या चित्रपटाने किती कमाई केली.

खरंतर अक्षय कुमारला बॉलिवूडचा बहुप्रतिभावान अभिनेता म्हणून ओळखले जाते. या चित्रपटात शाहरुखही त्याच दोन भूमिकेत आहे. अभिनेत्याच्या चित्रपटाने किती कमाई केली हे प्रत्येकाला जाणून घ्यायचे आहे. पण आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की अक्षयचा करिअरमधला दृष्टिकोन कसा होता.

अक्षय कुमारने जेव्हा त्याच्या करिअरची सुरुवात केली, तेव्हा तो फक्त अॅक्शन चित्रपट करत असे. पण अक्षयने स्वतःला बदलून वेगवेगळ्या प्रकारचे चित्रपट करायला सुरुवात केली. त्याचा फायदाही त्याला झाला. अॅक्शननंतर त्याने रोमँटिक चित्रपटांमध्ये हात आजमावला. या चित्रपटांनी बॉक्स ऑफिसवरही खळबळ उडवून दिली.

यानंतर अक्षय कुमारचा देशभक्त अवतार येतो आणि त्याने इतर सर्व विक्रम मोडीत काढले. या भूमिकेतही तो खूप चालतो आणि त्याच्या पुढच्या चित्रपटातही तो कायम ठेवला जातो. या संदर्भात, अक्षय कुमार एक स्टार आहे, जो सर्व प्रकारचे चित्रपट करू शकतो. यामध्ये मिशन मंगल, केसरी, पॅडमॅनसह अनेक चित्रपटांचा समावेश आहे.

अक्षय कुमारचे चित्रपट आश्चर्यकारक कामगिरीसाठी ओळखले जातात. त्याच्या आधीच्या चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले, तर या सर्वांनी नक्कीच काही ना काही यश मिळवले आहे. आता अभिनेता 56 वर्षांचा आहे, त्यामुळे त्याच्याकडे अनेक चित्रपट उपलब्ध आहेत. यापैकी तो मिशन रानीगंज, बडे मिया छोटे मिया आणि हेरा फेरी 3 या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. सध्या त्याचा OMG 2 हा चित्रपट प्रदर्शित झाला असून त्याला चाहत्यांनी भरभरून प्रेम दिले आहे.