Second Hand phone : फोन घेण्यासाठी पैसे नाहीत? Amazon वरून खरेदी करा अर्ध्या किमतीत


आजकाल महागाई आणि खर्च गगनाला भिडत असल्याने वस्तूंच्या किमती बजेटबाहेर गेल्याचे दिसत आहे. अशा परिस्थितीत लहान मुले किंवा घरातील कोणाला स्मार्टफोन घ्यावा लागला, तर अडचण येते. फोन आवश्यक आहे, पण तो महाग देखील आहे. तुम्हाला असे टेन्शन घ्यायचे नाही म्हणून आज आम्ही तुम्हाला एक अशी युक्ती सांगणार आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला फोनची मूळ किंमत मोजावी लागणार नाही. म्हणजेच तुम्हाला हा फोन त्याच्या मूळ किमतीत अर्धा मिळेल. यामुळे तुमच्या बजेटवर परिणाम होणार नाही आणि तुमच्या गरजाही पूर्ण होतील.

Amazon वरून खरेदी करा सेकंड हँड फोन
आजपर्यंत, तुम्ही सर्वांनी ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्म Amazon वरून नेहमीच नवीन उत्पादने खरेदी केली असतील. परंतु तुमच्यापैकी बहुतेकांना हे माहित नसेल की तुम्ही प्लॅटफॉर्मवरून फक्त नवीन स्मार्टफोनच नाही, तर सेकंड हँड फोन देखील खरेदी करू शकता. म्हणजेच आता तुम्हाला तुमच्या आवडीचा फोन खरेदी करण्यासाठी बजेटची चिंता करण्याची गरज नाही.

(Renewed) Redmi K50i 5G
तुम्हाला 8GB रॅम, 256GB स्टोरेज असलेला स्मार्टफोन 21,299 रुपयांना मिळत आहे, जरी या फोनची मूळ किंमत 35,999 रुपये आहे. म्हणजेच या डीलमध्ये तुम्हाला 14,700 रुपये वाचवण्याची संधी मिळणार आहे. प्लॅटफॉर्मनुसार, या फोनचा पहिला वापरकर्ता या फोनची 6 महिन्यांची वॉरंटी देखील देत आहे.

वनप्लस 6
OnePlus 6 फोनमध्ये तुम्हाला 6GB रॅम, 64GB स्टोरेज मिळते, जरी या फोनची किंमत 39,999 रुपये आहे परंतु तुम्ही तो फक्त 9,999 रुपयांना खरेदी करू शकता. प्लॅटफॉर्मनुसार, तुम्हाला या फोनवर 6 महिन्यांची वॉरंटी देखील मिळत आहे. याचा अर्थ, 6 महिन्यांच्या आत कोणत्याही फोनमध्ये काही दोष आढळल्यास, त्याचा पहिला वापरकर्ता तुम्हाला त्याची बदली किंवा परतावा देईल.

OnePlus 6T
तुम्हाला 42,999 रुपये किमतीचे उत्पादन फक्त 11,999 रुपयांमध्ये मिळत आहे, त्यामुळे हे स्पष्ट आहे की तुम्हाला अगदी नवीन उत्पादन मिळत नाही, तुम्ही त्याचे सेकंड हँड उत्पादन इतक्या कमी किमतीत नक्कीच खरेदी करू शकता. प्लॅटफॉर्मने दिलेल्या माहितीनुसार, फोनची पूर्ण चाचणी केली गेली आहे आणि त्याचे कार्य योग्यरित्या कार्य करते. पूर्वीचा वापरकर्ता तुम्हाला 6 महिन्यांची वॉरंटीही देत ​​आहे, म्हणजेच 6 महिन्यांच्या आत फोनमध्ये काही समस्या आल्यास तुम्हाला काळजी करण्याची गरज नाही.

लक्षात घ्या की वर नमूद केलेले सर्व फोन एकदाच वापरले गेले आहेत, परंतु या फोनच्या आधीच्या मालकांनी 6 महिन्यांची अनिवार्य वॉरंटी दिली आहे. अशा परिस्थितीत, फोन खरेदी केल्यानंतर 6 महिन्यांच्या आत कोणताही दोष आढळल्यास, तुम्हाला तो बदलून किंवा परतावा दिला जाईल.